Hạng D
25/3/16
1.046
1.012
113
Phục bác luôn.
Nếu bác không phải nhà sưu tầm, cũng không phải người làm cho Vin bị ép mua xe mà mua xe đi đàng hoàng như thế thì em chịu rồi, không ý kiến gì được nữa.
Em chỉ mong bác mai sau được vui, khi dây chuyền đã bỏ, nhưng bảo trì vẫn được Vin vui vẻ làm thì hay.
Hầy, sự thật là, nếu sau xe điện bán tốt cháy như rạ, thì bảo dưỡng cũng đầy nghẹt, vậy thì các nhà 3S của Vin sẽ không vui khi thấy Lux A đến đâu!
Còn nếu sau mà xe điện kẹt, Vin lại bài cũ ta ca, dẹp tiệm bỏ dây chuyền, thì đến lúc đó thật tình chính trong lòng bác cũng sẽ nghi ngờ việc “Vin vẫn lo cho khách hàng cũ”, chứ đừng nói người ngoài như em :-D
Nó đã làm nhiều lần trò này rồi.
Bác mua của nó chả phải đóng góp gì cho đất nước mà chỉ đơn giản là phụ nó tiền mua danh mua mác để nó khoe mẽ với quốc tế thôi!
Thế thì hài cho cái sự đời!
Và bác luôn nhớ một điều là chính mồm người giàu nhất VN đã khẳng định về tính cách đam mê tốc độ của mình nhé!
Nên cái gì của nó cũng sẽ dính đến tốc độ đấy!
"Hầy, sự thật là, nếu sau xe điện bán tốt cháy như rạ, thì bảo dưỡng cũng đầy nghẹt, vậy thì các nhà 3S của Vin sẽ không vui khi thấy Lux A đến đâu!"
Sự thật là điều bạn nói chưa xảy ra, vậy nó chưa phải là sự thật.

Kaka bác yêu nước nhể.
Thế bạn có yêu nước không?

• Like
Reactions: Perenco
Hạng D
24/2/20
4.492
7.420
113
37
"Hầy, sự thật là, nếu sau xe điện bán tốt cháy như rạ, thì bảo dưỡng cũng đầy nghẹt, vậy thì các nhà 3S của Vin sẽ không vui khi thấy Lux A đến đâu!"

Em ko kaka em làm gì có xiền mà yêu nước :)

Hạng F
3/10/15
9.858
12.137
113

Khổ lắm cơ ở đời mà cái gì chưa xảy ra thì kể như là chưa sự thật, chưa bằng chứng.
Thế giới loài người là phải bắt tận tay day tận trán không thì thằng mới sát nhân, ăn cắp, cũng chối bay chối biến ngay.
Sống đời này là phải có bằng chứng.
Không thì anh hùng cũng nói láo :)
Nên em chỉ có thể chúc con xe của bác tốt hoặc cái xe điện mai sau bác mua được may mắn hơn chiếc Cờ La Ra.
Mong là Vượng có ngày thay tâm đổi tính biết yêu các bác khách hàng!

• Like
Reactions: quannguyentsnct
Hạng D
24/2/20
4.492
7.420
113
37
Chúng mình không có tiền dư mà yêu nước với yêu Vượng.
Còn bạn ấy yêu nước với yêu Vượng.
Có điều nước và Vượng lại không yêu bạn ấy mới khổ chứ :) !!!
Vậy là yêu đơn phương hay yêu mù quáng phải ko bác:)

• Haha
Hạng F
3/10/15
9.858
12.137
113
Vậy là yêu đơn phương hay yêu mù quáng phải ko bác:)
Hầy thôi buồn thì buồn mà thẳng đành thẳng là yêu mù quáng vậy bác...
Cái đứa nó tát vào mặt mình mà cũng lao vào yêu.
Giống như trên ba cái phin giả tưởng, có mấy thằng lao đầu vào yêu trong khi con mụ ngựa trong phin cứ ngúng nguẩy.
Mẹ từ bé xem mấy phin đó em sẵn tính thẳng thắn trong người, tức muốn lên TV cho 3 đứa 3 chiếc dép tổ ong giã vô mặt, gồm 1 con õng ẹo và 2 thằng thần kinh.

Hạng B1
18/3/18
76
243
33
42
Trình độ chém gió của anh đã trở nên cực kỳ vi diệu !
Anh mà là số nhì thì hổng có ai là số nhứt !

• Haha
Hạng B2
31/5/07
297
212
43
Thực tế là như vầy: thị trường Việt Nam 2021, Vinfast tuổi đời trẻ con (2-3 tuổi) với chỉ 3 mẫu xe đứng thứ 4 về doanh số: https://vietnamfinance.vn/thuong-hi...viet-nam-trong-nam-2021-20180504224263778.htm
Đương nhiên tôi thương túi tiền tôi trước. Bởi vậy mới nói: hàng Việt Nam phải đạt chất lượng tốt. Tôi tin rằng với kết quả xe Fadil là xe "bán nhiều nhất Việt Nam năm 2021" và tổng doanh số xe Vinfast đứng thứ 4 thì không phải dựa vào khẩu hiệu "ủng hộ hàng Việt". Đó là thực lực. Là sự đánh giá đúng của người tiêu dùng. Người dùng Việt, trong đó có tôi, sẽ chẳng mua xe Vin nếu chất lượng kém, giá cao, dịch vụ dở, ...
Bán được nhiều cơ bản là do giá rẻ và các chương trình khuyến mãi kiểu voucher… chính vì cách cạnh tranh đó mà dẫn đến cái kết cục phải dừng sản xuất xe xăng !

Hạng D
25/3/16
1.046
1.012
113
Khổ lắm cơ ở đời mà cái gì chưa xảy ra thì kể như là chưa sự thật, chưa bằng chứng.
Thế giới loài người là phải bắt tận tay day tận trán không thì thằng mới sát nhân, ăn cắp, cũng chối bay chối biến ngay.
Sống đời này là phải có bằng chứng.
Không thì anh hùng cũng nói láo :)
Nên em chỉ có thể chúc con xe của bác tốt hoặc cái xe điện mai sau bác mua được may mắn hơn chiếc Cờ La Ra.
Mong là Vượng có ngày thay tâm đổi tính biết yêu các bác khách hàng!
* Chưa xảy ra thì chưa là sự thật. Hoàn toàn đúng. Một người chưa thực hiện hành động giết người hoặc chưa lấy cắp thì họ chưa là tên sát nhân hoặc kẻ trộm. Không ai có thể kết án hoặc bỏ tù họ.
* "... thằng mới sát nhân, ăn cắp ..." là hành động đã xảy ra rồi. Ngay thời điểm đó kẻ đó đã là tên sát nhân hoặc kẻ trộm, có thể bắt giữ và bỏ tù. Việc chối bay chối biến không làm thay đổi bản chất sát nhân hoặc kẻ trộm, cho dù người đó có bị bỏ tù hay không.

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: Osin and Perenco