Hạng C
15/5/14
53
5
8
30
X6 mình thấy dáng đẹp hơn X5, mà sao thấy nhiều người chê bên trong x6 chật ta?
Nghĩ sao chật vậy anh? Ông anh em cao m7, thằng nhỏ nhà ổng cao hơn m8 ngồi te te hằng ngày mà. Em cao m75 đợt cũng ngồi thử thấy không chật, khôg khó chịu. Nếu mà chật thì sao bán cho bên Tây? Bên tây ông nào ông nấy toàn m8 mà? quan trọng là ngoại hình nó còn rất ngầu

2/5/14
50
2
8
Xe sang thì bảo dưỡng 2-3 năm đầu khá đơn giản, mình kĩ tính và giữ xe nên nhìn chung sau 2 năm đi được hơn 20.000km thì xe không có gì phải bàn cãi. Xác x6 mình chạy có 9l/100km đường quốc lộ, đợt mới mang từ hãng tân trang về nhìn như mới. Sau hơn 20k cây số mình thay nhớt có 3 lần, bảo dưỡng mấy thánh bảo xe sang là đắt chứ thấy có đắt gì lắm đâu
Hệ thống treo này nọ ổn áp k anh?

Hạng B2
26/5/14
51
2
8
38
Mình thấy mấy anh mua x5 x7 mà được giảm giá mấy chục củ là mừng hết lớn, tại đa phần hàng về là hết, mà đợt này BMW chơi lớn vậy? quất khuyến mại kiểu này cả mấy trăm củ

Hạng B1
28/5/13
68
0
6
Nếu về độ đầm mình mê các dòng 5 series của nhà Bim hơn, độ đầm phải gọi là hết nước chấm, tiếc là giờ xu thế người ta thích dòng cao vì trèo đèo lội suối cũng dạn tay hơn.
530 M sport quá tuyệt vời, nhìn mê ly, cách âm cực tố, tốt hơn A6 và Merc E nhiều, kiểu dáng cool ngầu. 10 người lái thì 10 người khen cách âm con này, ngoại hình cũng sang cháy khét

Hạng B2
23/5/14
53
4
8
34
Anh nào có BMW thì nhớ chạy vừa vừa thôi nha, chứ em thấy nhiều anh lái BMW lên xe cảm giác lái đã quá chạy cho đã cái nư không à

Hạng B2
6/6/13
52
5
8
Xe sang thì bảo dưỡng 2-3 năm đầu khá đơn giản, mình kĩ tính và giữ xe nên nhìn chung sau 2 năm đi được hơn 20.000km thì xe không có gì phải bàn cãi. Xác x6 mình chạy có 9l/100km đường quốc lộ, đợt mới mang từ hãng tân trang về nhìn như mới. Sau hơn 20k cây số mình thay nhớt có 3 lần, bảo dưỡng mấy thánh bảo xe sang là đắt chứ thấy có đắt gì lắm đâu
Bác chạy vậy ít đó chứ? vậy thì còn lâu mới lo thay đồ, phải trên 60k cây mới quan tâm đến cao su chân máy, chân số

Hạng B1
24/5/14
57
3
8
33
Mình cũng đang suy nghĩ tới X4 vì bảo dưỡng đơn giản, đáp ứng đầy đủ cơ bản tiêu chí của mình, phuộc này nọ oke ổn chứ mấy anh? Cảm giác lái tốt nhưng cũng phải êm ái với người ngồi trên xe nhất

Hạng C
24/5/14
61
7
8
34
Sao anh không ráng lên X7 luôn anh? to và nhìn rộng rãi

Hạng C
24/5/14
62
0
6
34
Nếu để mua xe phục vụ gia đình và sở thích thì lựa chọn sẽ nhằm tới tiêu chí an toàn, cảm giác lái, sau đó sẽ suy nghĩ tới có những option của xe độ được, có những cái option không độ được. Nhưng khung gầm, vận hành, cảm giác lái thì không phải option nên không độ được, đó là sự khác biệt của xe và khác biệt của bim mà các hãng khác khó đọ lại