Hạng C
7/3/13
39
2
8
X6 con này nổ máy ngồi trong xe không nghe thấy gì, cách âm rất tốt, độ vọt vào cua đồ rất nhanh có thể vì nó hơn 300 mã lực

Hạng B1
21/5/14
49
1
8
34
Đèo lên Đà Lạt là thường nha bác, mình có cơ hội lái lên các đèo ở phía Bắc, ở đó đèo có nhiều cua cùi chỏ + dốc khoảng trên dưới 30%, nhưng chạy xe rất đầm chắc rất sướng tay lái, như bác nói cảm giác đổ đèo gắt là thích nhất, dễ bị phấn khích quá đà đó bác kkk
Có bị say xe k bác? vì đèo cua gắt kiểu đó?

Hạng B2
Có bị say xe k bác? vì đèo cua gắt kiểu đó?
Không nha bác, cảm giác xe đem lại là ko rung lắc làm người mỏi mệt, đợt đó ra bắc mình cùng nhà ông anh có người lớn tuổi và bà chị mấy người dễ say xe nhưng k có cảm giác bồng bềnh gì đâu. Đầm xe và cách âm tốt. Nhưng mình khuyên anh nên lái thử cho có cảm giác tốt, nếu có muốn mua thì nên quyết định sớm, em thấy đợt này khuyến mại cho các xe nhập tốt quá

Hạng B2
29/4/14
58
3
8
Đèo lên Đà Lạt là thường nha bác, mình có cơ hội lái lên các đèo ở phía Bắc, ở đó đèo có nhiều cua cùi chỏ + dốc khoảng trên dưới 30%, nhưng chạy xe rất đầm chắc rất sướng tay lái, như bác nói cảm giác đổ đèo gắt là thích nhất, dễ bị phấn khích quá đà đó bác kkk
Đạp ga thì bmw cho cảm giác dính ghế và vô lăng sướng bác ạ. Dòng cao mình chưa có cơ hội test nhưng cá nhân e được lái Mẹc C250 và Bim 320, 420, X4 kha khá lần. Lái Bim công nhận cực kì thích dã man.

Hạng B1
18/2/14
48
9
8
Tp.HCM
Đang ưu đãi mê nhỉ, mình thích nhất các ưu đãi bảo hành đấy. x4 còn tặng cả bảo hiểm vật chất 2 năm, đợt này chắc là giá x4 ngon nhất

Thứ cản trở người dùng đam mê với tới Bim là giá, nhưng đợt này khuyến mại nhiều thế này thì các anh đang muốn xuống tiền mua xe nên cân nhắc. giảm trước bạ 50% cộng thêm ưu đãi của hãng thì khá ngon, mình thích cái khuyến mãi bảo dưỡng định kì 6 năm của x6

Hạng B1
21/5/14
49
1
8
34
Không nha bác, cảm giác xe đem lại là ko rung lắc làm người mỏi mệt, đợt đó ra bắc mình cùng nhà ông anh có người lớn tuổi và bà chị mấy người dễ say xe nhưng k có cảm giác bồng bềnh gì đâu. Đầm xe và cách âm tốt. Nhưng mình khuyên anh nên lái thử cho có cảm giác tốt, nếu có muốn mua thì nên quyết định sớm, em thấy đợt này khuyến mại cho các xe nhập tốt quá

Đạp ga thì bmw cho cảm giác dính ghế và vô lăng sướng bác ạ. Dòng cao mình chưa có cơ hội test nhưng cá nhân e được lái Mẹc C250 và Bim 320, 420, X4 kha khá lần. Lái Bim công nhận cực kì thích dã man.
cảm ơn 2 bác đã cho các chia sẻ thực tế

Hạng B2
9/2/12
69
6
8
32
X6 mình thấy dáng đẹp hơn X5, mà sao thấy nhiều người chê bên trong x6 chật ta?

15/8/11
60
2
8
www.otosaigon.com
Thứ cản trở người dùng đam mê với tới Bim là giá, nhưng đợt này khuyến mại nhiều thế này thì các anh đang muốn xuống tiền mua xe nên cân nhắc. giảm trước bạ 50% cộng thêm ưu đãi của hãng thì khá ngon, mình thích cái khuyến mãi bảo dưỡng định kì 6 năm của x6
Xe sang thì bảo dưỡng 2-3 năm đầu khá đơn giản, mình kĩ tính và giữ xe nên nhìn chung sau 2 năm đi được hơn 20.000km thì xe không có gì phải bàn cãi. Xác x6 mình chạy có 9l/100km đường quốc lộ, đợt mới mang từ hãng tân trang về nhìn như mới. Sau hơn 20k cây số mình thay nhớt có 3 lần, bảo dưỡng mấy thánh bảo xe sang là đắt chứ thấy có đắt gì lắm đâu

Hạng C
28/4/14
47
1
6
Nếu về độ đầm mình mê các dòng 5 series của nhà Bim hơn, độ đầm phải gọi là hết nước chấm, tiếc là giờ xu thế người ta thích dòng cao vì trèo đèo lội suối cũng dạn tay hơn.