2/5/14
55
2
8
Có cơ hội lái con Accord vin2023 của ông bác, xe bám khi ôm cua thôi rồi. lúc chạy mà bẻ lái nhanh sang một bên thi xe vẫn bám đường chắc, k biết do xe xịn hay xe nào của hãng này cũng v nhỉ
Accord thì chưa chạy nhưng e từng lái city với crv rồi thì bám đường cũng khá tốt, nhất là crv, bám đường mà vô cua cũng ít lắc xe lắm

Hạng B1
22/5/14
43
2
8
43
Mình thấy đợt khuyến mại này con nào cũng đáng mua:
Lấy City RS nếu thích ăn chắc mặc bền, thích cảm giác lái, chạy thể thao
Nếu là em chở gia đình thì em sẽ ưu tiên an toàn, nội thất khá rộng rãi thoáng đãng thì lựa BR-V quá phù hợp với gia đình quê xa và có con nhỏ. còn có honda sensing nữa cũng an tâm phần nào
Quan trọng là đang có khuyến mãi, khuyến mại cũng khá tiền

Hạng C
24/5/14
65
9
8
34
Khoản cảm giác lái, máy tốt, hệ thống treo thì các xe của honda làm tốt hẳn so với các xe cùng phân khúc

Mình thấy đợt khuyến mại này con nào cũng đáng mua:
Lấy City RS nếu thích ăn chắc mặc bền, thích cảm giác lái, chạy thể thao
Nếu là em chở gia đình thì em sẽ ưu tiên an toàn, nội thất khá rộng rãi thoáng đãng thì lựa BR-V quá phù hợp với gia đình quê xa và có con nhỏ. còn có honda sensing nữa cũng an tâm phần nào
Quan trọng là đang có khuyến mãi, khuyến mại cũng khá tiền
Điểm mạnh của xe honda là cảm giác lái tốt, bốc
Còn ưu điểm sắc nét nhất của city là: lái ngon, đẹp cả trong lẫn ngoài, rộng top phân khúc, có lẫy số thể thao.

Hạng B2
26/5/14
56
2
8
39
Honda sale tất tay, sản xuất trong nước được 50% trước bạ của nhà nước nữa kìa

Hạng C
28/4/14
52
1
8
Hôm mùng 3 hệ thống sensing con brv vừa cứu em 1 bàn thua trông thấy. Xe trước phanh gấp, mình đi sau chưa kịp phản ứng, xe tự chủ động hỗ trợ phanh giảm thiểu va chạm luôn. Xong pha đó tay chân run luôn

Hạng B2
30/5/14
68
3
8
36
Hôm mùng 3 hệ thống sensing con brv vừa cứu em 1 bàn thua trông thấy. Xe trước phanh gấp, mình đi sau chưa kịp phản ứng, xe tự chủ động hỗ trợ phanh giảm thiểu va chạm luôn. Xong pha đó tay chân run luôn
Đi trong phố hay ngoài cao tốc v bác?