Hạng B1
17/5/14
54
6
8
35
Giá vầy city giảm ác liệt à, dự là tháng sau lại lên top xe bán chạy
còn đc tặng phụ kiện nữa, em vợ mới gửi mình xem cái phiếu phụ kiện tự chọn 30tr
Ưu đãi kép khi mua xe Honda trong tháng 9: Xe lắp ráp và xe nhập khẩu đều nhận ưu đãi khủng

Hạng B1
4/4/13
682
6
18
Xe chạy ổn định, không hỏng vặt, tiết kiệm nhiên liệu, ngoại hình thì đẹp, mình mê ngoại thất con HRV đời này ghê, ngoài đời nhìn đẹp và sang hơn trong hình nhiều. Chúc mừng bác nào mua được xe đợt khuyến mãi này

Hạng C
15/5/14
49
3
8
Giảm thế này nhắm là BRV bán chạy hơn à
Chiếc này k bán chạy cũng tiếc, trong phân khúc MPV thì BR-V an toàn đầy đủ, có chế độ lane watch, nhìn vậy chứ cũng khá tiện dụng, đợt mưa hoặc sương mù thì dùng cái camera dùng gương khá oke. Trang bị an toàn đầy đủ

21/5/14
52
3
8
34
Honda sensing thì ngon đó mấy anh, e chạy hrv bản G thấy ổn áp đấy. Đi trong phố thì vẫn phải tập trung, nhưng ra đường trường ra cao tốc thì khá nhàn

Hạng B2
28/8/13
617
5
18
Nói gì thì nói, Sensing phải nói là đáng tiền, ga tự động kết hợp giữ khoảng cách, cảnh báo lệch làn/ giữ làn đi cực nhàn nhé các bác,.

Hạng B2
24/2/14
39
3
8
Honda sensing thì ngon đó mấy anh, e chạy hrv bản G thấy ổn áp đấy. Đi trong phố thì vẫn phải tập trung, nhưng ra đường trường ra cao tốc thì khá nhàn
Yub, em thấy nhiều người cứ chê sensing, bảo nó là cái lòe lái mới? lòe là lòe sao nhỉ? ông anh mình mua Cr-v nữa năm nay, ổng bảo đi xa mở sensing cho vợ lái ổng cũng an tâm hơn, mấy cái trang bị an toàn cầu còn k được, đằng này có nhiều anh ở VN cứ chê ỏng chê eo

Hạng B1
17/5/14
54
6
8
35
Ko biết KM vậy rồi có xe liền ko bác
có liền chứ a, chỉ là chiếc Crv hybrid thì tùy màu do theo lô hàng nhập từ Thái về, nhưng sale hẹn chính xác lịch chứ k lằng nhằng