Hạng C
12/5/14
69
12
8
45
ưu đãi kép kiểu này thì em thấy mua con xe càng giá trị thì càng lời. Vote ae mua CR-V

Hạng B2
7/12/12
61
12
8
Tính ra thay vì mua con Em Dây 7 thì mua con CR-V-G quá hợp lý luôn. Xe vừa to vừa gầm cao. An toàn thì đỉnh chóp đó giờ. Chưa kể, mua xe Nhật ko lo mất giá nữa chứ

Hạng B1
13/11/13
147
6
18
Honda chơi tất tay hả ta. Thấy mấy con nhập như BR-V, HR-V cũng km trước bạ luôn kìa

Hạng B2
17/11/13
52
8
8
35
Tính ra thay vì mua con Em Dây 7 thì mua con CR-V-G quá hợp lý luôn. Xe vừa to vừa gầm cao. An toàn thì đỉnh chóp đó giờ. Chưa kể, mua xe Nhật ko lo mất giá nữa chứ
Dạo này em thấy xe Nhật càng ngày càng an toàn, nhiều đồ chơi mà lại còn giá tốt hơn hẳn mấy hãng xe lạ.

27/3/12
61
13
8
Em tính mua chạy gia đình thôi, không chạy dịch vụ
Thấy bản L với RS hợp với anh đó. Nếu đam mê thể thao thì lên hẳn RS. Nếu chỉ mua gia đình thì L là con vừa miếng nhất. Lăn bánh giờ chắc tầm 580 triệu. Đồ chơi, kết nối trên xe đều ở mức khá tốt

Hạng B1
16/4/14
56
7
8
Thì ai ưng xe lắp, giá tốt mua City, CRV. Ai thích xe nhập mua BRV HRV Accord. Honda bày cỗ ngon cho anh em chọn nhân dịp Trung Thu đấy thây

Hạng B1
2/4/14
85
15
8
HRV mình thấy dáng đẹp so với các xe cùng pk, giá hơi nhỉnh chút nhưng nay có km 50% trước bạ thì cũng hợp lý rồi. Anh em nào đang ưng dáng xe này thì mua trong tháng 9 là chuẩn.
Nói thiệt là kể từ ngày mua con này xong, em thấy nó còn đẹp hơn nhiều con xe sang :D :D

1/5/14
169
21
18
Thì ai ưng xe lắp, giá tốt mua City, CRV. Ai thích xe nhập mua BRV HRV Accord. Honda bày cỗ ngon cho anh em chọn nhân dịp Trung Thu đấy thây
Bác nói em mới để ý là qua tháng 7 âm rồi. Giờ ai mua xe thì từ 3/9 chạy ra mua xe là vừa ý luôn, ngày tốt, giá xe giảm, thêm KM sâu nữa