Hạng B2
9/3/14
61
3
8
41
TP.HCM
www.kinhdoanhbaohiem.com
HRV mình thấy dáng đẹp so với các xe cùng pk, giá hơi nhỉnh chút nhưng nay có km 50% trước bạ thì cũng hợp lý rồi. Anh em nào đang ưng dáng xe này thì mua trong tháng 9 là chuẩn.
Nói thiệt là kể từ ngày mua con này xong, em thấy nó còn đẹp hơn nhiều con xe sang :D :D
Có điều kiện thì HRV RS là ngon nhất nhưng con G có 700tr + 50tr lăn bánh nữa thì lại hợp lý cho ai vừa yêu cái đẹp vừa khoái xe nhập

Hạng B2
27/11/13
76
11
8
Chương trình này thơm dữ hà. Em cũng đang tính mua HRV mà coi bộ đợt này lên CR-V luôn cho nó đã
Đúng rồi, ráng thêm chút mà 3 hàng ghế cũng ngon. Thấy lăn bánh crv G chừng 1,1 tỷ cũng ổn

Hạng B2
23/4/14
53
8
8
Không thấy ai nhắc em Accord nhỉ. Con này phải nói là ngon nhất phân khúc nên giá nó cũng chuẩn Nhật. Giờ giảm kha khá thì dễ tiếp cận hơn rồi

Hạng B2
22/1/13
69
8
8
Đúng rồi, ráng thêm chút mà 3 hàng ghế cũng ngon. Thấy lăn bánh crv G chừng 1,1 tỷ cũng ổn
Em thấy nên lên bản L luôn. Đây là bản chiến lược của CR-V 2024 nên trang bị đồ chơi gì cũng vượt trội hơn bản G, mà giá lại tốt nhất so với giá trị đem lại

Hạng C
31/7/13
80
3
8
chothuexehoagiare.com
Không thấy ai nhắc em Accord nhỉ. Con này phải nói là ngon nhất phân khúc nên giá nó cũng chuẩn Nhật. Giờ giảm kha khá thì dễ tiếp cận hơn rồi
Accord xe của đại gia ngầm mà. form to, khung cứng, tiện nghi an toàn đầy đủ. Phải nói nó là con xe tốt nhất của Honda. Thích thì cho tài xế chở, không thích thì tự chạy vẫn sướng chứ ko như xe Cam

Hạng D
4/4/07
1.022
1.495
113
SG -> Dalat -> SG
Accord xe của đại gia ngầm mà. form to, khung cứng, tiện nghi an toàn đầy đủ. Phải nói nó là con xe tốt nhất của Honda. Thích thì cho tài xế chở, không thích thì tự chạy vẫn sướng chứ ko như xe Cam
chiếc xe phân khúc D duy nhất, đặt biệt nhất, lạ nhất, bất thường nhất là có xilanh 1.5L và hộp số CVT :)

Hạng B2
25/5/12
86
6
8
giá này hợp lý quá nè, nhìn sơ thấy lăn bánh City cũng bớt được 70 tr. Mua không cần đắn đo luôn

Hạng B1
17/12/13
84
6
8
Mấy anh cho nghe bảo BrV ko có Lane Watch như CRV phải ko ạ?
BRV bản L có đầy đủ nha anh. Lanewatch này cũng tiện, cập lề, canh xe máy cặp hông hay hạn chế điểm mù tốt.

Hạng B1
26/9/13
54
7
8
Chương trình này thơm dữ hà. Em cũng đang tính mua HRV mà coi bộ đợt này lên CR-V luôn cho nó đã
Đời CRV này đẹp lắm, mua là đúng. Crv đời này có thể nói là trọn vẹn từ ngoại hình tới công nghệ nhất từ trc đến nay, gần như k có điểm gì để chê.