Chi Hội Phó SFC
2/1/07
1.682
4
36
48
Hà Nội
RE: Và em đã khóc

@Namanhtranbui : Em và bác Namkhanh03 cũng đang khóc như mưa ở nhà vì hụt mất chuyến đi giao lưu với anh em SFC đầy ý nghĩa đây ...
làm Hà NỘi mấy hôm nay mưa như trút nước ..:D
Tuy chỉ theo dõi hành trình của các bác trên OS nhưng đó đúng là 1 chuyến đi đầy cảm xúc , những con người sẵn sàng gác chuyện cơm, áo , gạo ,tiền.. công việc thường ngày sang 1 bên để đi cả ngàn cây số gặp nhau chỉ vì cảm mến nhau trên ...Internet , mặc dù chưa 1 lần gặp nhau ...
Chiếc xe SF chỉ là 1 chiếc ôtô không hơn không kém , rồi mai đây cô thương anh em SFC sẽ nhiều người có Bim 745, X5 , Mec S550 , LS 460L .....nhưng những gì chúng ta có đươc nhờ nó thật giá trị và khó tìm thấy.
Cám ơn SF , cám ơn SFC...!!!

Hạng D
29/11/07
2.902
28
38
58

Trời bác NATB viết văn hay quá,không ngờ SFC lại có nhiều nhà văn ẩn mình mà AE không biết nếu khống có cơ hội bộc lộ này.Nhưng em nghỉ chắc bác NATB khóc là vì nồng độ vodka còn nhiều trong người chứ gì?hay là bị bỏ rơi tại Đà Nẵng không biết đường dìa nhà??:D:D:Dem zọt đây.
nói vậy chứ từ hôm đi đà nẵng về đến nay nhớ đại gia đình SFC quá,anh em cũng lén lén offline mấy lần rồi(không PM lên 4rum).:D:D
chủ nhật này lại gặp nhau nữa rồi...

Hạng D
29/11/07
2.902
28
38
58

Bác kiến ơi thiết kế tour Phan thiết sơm sớm nhé.

Hạng B2
9/7/08
183
0
16

Namanhtranbui làm mọi người xúc động quá. Với bề ngoài nhỏ gọn, trông rất "tóc gió thôi bay" thế mà tửu lượng được xếp vào hàng khủng, ngang với cả Cục gạch và Cua.

Rất mong gặp lại sớm để cùng say tiếp (lưu ý là 3 say chưa chai nha).

Hạng D
5/4/07
1.214
0
36

Bác NATB ơi! Sáng đó không thấy bác Em có hỏi mọi người nhưng không ai biết bác ở đâu! Em nghĩ bác có việc gì đó gấp gáp giống như Theblue Bác ạ! Hẹn bác lần sau nhé! Bác viết thế này làm Anh em hối hận quá Bác ơi! Chúc Bác khỏe mãi như bây giờ nghe Bác! Tửu lượng của Bác em đã chứng kiến rồi! Uống được là còn khỏe Bác ạ! Good luky for NATB!!!!!!!

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội

Trích đoạn: phuhaonguyen

Trích đoạn: Kienvang
Cảm động quá, cảm động quá bác Namanhtranbui (thằng cu 4 tuổi nhà tôi cứ bảo là chị Namanhtrầnbụi dứt khoát ko gọi là chú, thế mới ghê).
Kiểu này các bác Chevol, Hunguyen123 và anh em ngoài này phải xúc tiến sớm vụ Mũi Né để lấy thêm ít nước mắt của bác này1:D;)

Vậy ra tết làm luôn đi bác!
Anh em ngoài này cũng máu lắm chứ bác nhưng thú thật là không thể so với anh em trong SG về cái khoản ọp-ẹp này: tần suất cũng như kinh nghiệm trên đường (bao gồm ăn ở, vui chơi...). Cố gắng 1 năm 1 lần anh em 2 miền gặp nhau vào dịp hè là tốt nhất bác à (để còn kéo gia đình trẻ con đi cùng nữa:D).
Trích đoạn: hunguyen123

Bác kiến ơi thiết kế tour Phan thiết sơm sớm nhé.
Tour Phan Thiết mấy anh em ngoài này đang rất hào hứng. Thời điểm theo tôi nên vào mùa hè như đợt này có thể sớm hơn 1 chút; còn thiết kế cho vụ mũi né, anh em tín nhiệm các bác SG làm luôn:D

Hạng B2
4/6/07
470
144
43
50

Không tiếc !!! không thấy bác đâu tưởng bác NATB lại bận công việc, ai ngờ bác ngủ quên, nhưng mà có khi nhờ giấc ngủ ấy mà bác phục hồi công lực và lái xe an toàn sau một đêm nhâu tưng bừng đấy bác nhể. Không tiếc !!! vì còn nhiều dịp gặp lại mà bác, an toàn trên hết .... :D:D:D

Hạng D
29/11/07
2.902
28
38
58

Buổi offline chiều nay bác NATB đã khóc trích đoạn chứng minh cho SFC là tại Đà nẵng bác ấy khóc như thế nào..
cảm ơn tình cảm của bác NATB dành cho chuyến offline 3 miền

Hạng B2
31/5/08
252
0
0

Công nhận bác NATB người gầy gò giống em mà bác khỏe thật, thảo nào trong cuộc thi ăn bánh bác đoạt huy trương Vàng là phải. Hôm nào em phải vác cháp sang bác để học hỏi chút.