Hạng C
28/2/15
994
699
93
40
có xe là ngon rồi, chúc mừng bác,
nhưng mà bác kéo tua tới 5k thì nể thật, chắc máy nó gào kinh lắm nhỉ, em chạy cũng qua mấy đời xe mà thường đi tua máy dưới 2500 không à

• Like
Reactions: datuongphung
Hạng C
28/2/15
994
699
93
40
Có mấy điểm em thấy chưa được, mặc dù mới chạy được 40km!
1. Thiếu LIM (chắc do em chạy 3 đời xe đều có), ko có cái này thật khó chịu.
2. Thiếu gương chiếu hậu chói tự động. Trang bị cả mớ option mà cái quan trọng thế lại bỏ qua.
3. Thiếu cảm biến lùi, quá đáng tiếc.
4. Phần đầu xe đẹp ngược lại với đuôi. Hôm đi nhận xe mà e cười ko nhặt được mồm.
5. Ghế 2 ngã ko được nhiều, đi xa ngồi mệt.
6. Máy đạp thốc ga phát ra âm thanh ồn ào, phấn khích (ông anh bảo âm thanh giả lập, e ko biết đúng ko nửa).
7. Xe ồn vải chưởng (đặt thù của gầm thấp rẻ tiền và Honda). Em đi gầm cao quen, lên là nghe rõ rệt.

Mới nhiêu đó thôi, chê nửa ông anh em ổng ko cho mượn xe luôn chứ chơi .
Lim, máy 1.5 và ồn thì thua, mấy cái khác chịu cực găn thêm được mà bác, xe nó thế thì trang bị thế được rồi

Hạng B2
20/1/11
387
675
93
Lim, máy 1.5 và ồn thì thua, mấy cái khác chịu cực găn thêm được mà bác, xe nó thế thì trang bị thế được rồi
Honda PR hơi lố, trong khi các option cơ bản lại cắt.
Hàng theo xe vẫn ổn định hơn.
Còn nếu độ, phải dùng hàng chính hãng thì quá mắc và ko biết là xe có hỗ trợ ko nửa.

Em nhớ cách đây 4 năm, chạy con Mazda 3 gắn có bộ cảm biến trước sau zin những 10tr, nhưng xài sướng hơn hàng ngoài nhiều.

Hạng C
28/2/15
994
699
93
40
Honda PR hơi lố, trong khi các option cơ bản lại cắt.
Hàng theo xe vẫn ổn định hơn.
Còn nếu độ, phải dùng hàng chính hãng thì quá mắc và ko biết là xe có hỗ trợ ko nửa.

Em nhớ cách đây 4 năm, chạy con Mazda 3 gắn có bộ cảm biến trước sau zin những 10tr, nhưng xài sướng hơn hàng ngoài nhiều.
mấy cái cảm biến đó cũng dễ xử à

Hạng D
10/4/10
1.350
4.808
113
chỉ hóng loại kẹp cửa gió bác chủ dùng

Hạng B2
14/1/15
479
3.031
93
Không liên quan nhưng em ganh tỵ với khung cảnh phòng nhận xe của anh quá.
Em mua CRV mà head của em nó cho em nhận xe bên ngoài show room, phía sau chỉ để tấm bạt làm backdrop, nóng bỏ mẹ! Rồi kiểu anh anh vào em chụp nhanh tấm hình để em còn đi tiếp khách khác! :(
Cay thật!
Ham hố gì anh ơi, mình chạy 4 cái xe rồi mà toàn bảo sales ko cần tổ chức gì hết, lên lấy xe chạy về thôi à. Rửa cũng ko cần, mình mang qua chỗ xịn xò hơn họ rửa kỹ hơn hãng nhiều

• Like
Reactions: cohvn
Hạng D
24/2/20
4.529
7.492
113
37
Chúc mừng bác chủ đã hài lòng với lựa chọn của mình vì mua xe lần đầu lúc nào cũng có cảm giác lâng lâng khó tả. Mà hình như mấy bác chạy honda có vẻ thần thánh hóa cái sensing quá nhỉ. Bác chủ cứ chạy 1 time sau đó chạy Everest hay Cx8 mới thấy nó khác biệt rõ rệt giữa 1 con hạng B và 1 con hạng D.