Chi hội phó SFC
Thưa các bác .

Hiện nay bộ đàm của SFC còn có 9 chiếc , trong tổng số 13 chiếc mua khi off Đà Nẵng năm ngoái 4 chiếc " từ khi mất không nhìn thấy đâu ".

Trong đợt off Thiên cầm này lên tới hơn 20 xe có nghĩa là 50 % các bác không có bộ đàm để nói chuyện vui vẻ trong suốt hành trình , mọi thông tin sẽ thông tin của xe dẫn đường về tình trạng tình huống giao thông trên đường các bác đi sau đều được thông bá bởi xe dẫn đường cũng là 1 trong những lý do tất cả các cuôc off road đều an toàn tuyệt đối và rất vui vẻ , cảm giác quãng đường như ngắn lại không cảm thấy căng thẳng hay mệt mỏi .
Rất tiếc là bác nào không có bộ đàm để nói chuyện cùng anh em trong suốt chuyến đi .

Q
ua trao đổi với bác Kiến chiều nay , em đề nghị anh em nào là thành viên ( trừ thành viên đi off Đà Nẵng đã mua năm ngoái ) nên mua ủng hộ SFC 1 chiếc bộ đàm cùng hiệu kenwood cosboy vừa hỏi longthịnh giá dao động khoảng trên 500 ngàn / 1 cái .( Vì longthinh chưa confirm chính xác )

Khi off xong sẽ thu lại để dùng chung cho các cuộc off sau ,

Thủ quĩ tấm lòng vàng ( Hongha ) giang tay chào đón các bác với nghĩa cử cao đẹp này .

Xin các bác mạnh tay đăng ký gấp để nhờ bác longthinh order cho kịp chuyến Thiên cầm này .

Danh sách quĩ tấm lòng vàng .

1 / ..........

OSOM
13/6/05
983
1
0
hanoi
Giá là 550 nghìn/cái, loại nhỏ đẹp hơn cái cũ của hội, có màn hình, tương thích được với loại của SFC đang sử dụng! em đã đặt lấy trước 10 cái rồi! các bác đăng ký sớm với bác Khoa nhé!

Hạng D
27/6/07
1.031
0
0
Em đăng ký góp 1 cái, chủ nhật nộp tiền cho thủ quỹ.

Hạng D
5/4/07
1.214
0
36
Re:VẤN ĐỀ BỘ ĐÀM SFC

Năm ngoái Long thịnh cũng đưa giá đó nhưng đến giờ chót thì không có hàng nên AE mới phải mua ở Huế!

May quá năm ngoái em có đi Đà nẵng!:D:D:D

Hạng D
8/7/08
2.698
41
48

Danh sách quỹ tấm lòng vàng:

1. Quasin3950 - 550k
2. son2 - 550k

Hạng C
22/5/07
683
2
0

EM xin dong 1 mot cai. Nhung cho em nop thoc sau, vi dot nay em ban khong di op ep duoc. Bac nao lay ho em roi em gui sau a. Cam on cac bacs (may nha em lai hong Vk roi)