Hạng C
8/7/08
692
1
0
Re:VẤN ĐỀ BỘ ĐÀM SFC

Trưa hôm nay em đã giao lại cho bac carpenter 20 chiếc bộ đàm, hy vọng là chiều mai xong. trưa thứ 4 bác nào rảnh thì qua bia linh chi nhận bộ đàm và xạc về nhà tự xạc lấy bởi vì theo kế hoach có 30 như thế mộ người khoa lòng xạc hê được.

Hạng B2
30/10/08
121
0
16
Hà Nội

cục gạch nói:
Trưa hôm nay em đã giao lại cho bac carpenter 20 chiếc bộ đàm, hy vọng là chiều mai xong. trưa thứ 4 bác nào rảnh thì qua bia linh chi nhận bộ đàm và xạc về nhà tự xạc lấy bởi vì theo kế hoach có 30 như thế mộ người khoa lòng xạc hê được.

Bác cứ cho h cụ thể, trưa thứ tư tôi qua lấy về xạc.

Hạng C
8/7/08
692
1
0

LOVE SANTA nói:
Bộ đàm chỉ cần chia cho 4 bác là ok , mỗi bác 5-7 cái hôm sau phát sau
chứ mỗi bác cầm một cái hôm sau loạn ngay .

Ai đến được thì nhận. ghi nick vào danh sách + ký tên +biển số xe (vì đây là ài sản chung của SFC) đã nhận bộ đàm . thời gian là 11h đến 12h30 .
Buổi tối đề nghị các bác ăn no, ngủ kỹ, không manh động, không mềm lòng trong bất cứ hoàn cảnh nào để chuyến vượt rường sơn về với khúc ruột miền trung thêm phần hưng phấn.
Vào đến thiên cầm nhận phòng, ăn uống, tẩm bổ bằng thịt gà, hải sản tươi sống, rượu pín hải cẩu....sau đo thì tham gia chương rình ca nhạc đến tận đêm khuya.

Last edited by a moderator:
Lão Mộc
30/11/06
1.431
8
38
BÌNH ĐỊNH

cục gạch nói:

em đã nhận 10 cái bộ đàm loại to TK 3107 và 10 cái nhỏ TK 1118 và đã xử lý xong . tình hình là 1 cái TK 3107 bị hỏng (chỉ nghe đc) và 01 cái TK 1118 thì toi hẳn (gửi cho longthinh để bảo hành thui) túm lại hiện chỉ có 18 cái chạy tốt ...có còn cái bộ đàm TK 3107 nào thì chuyển nốt cho em để xử luôn nhé. tối nay khi đi đánh bóng em sẽ chuyển cho cosboy để các bác nạp pin.

OSOM
13/6/05
983
1
0
hanoi

em ốm rùi ko đi tenis được, bị đi nhanh về chậm sợ vừa chạy vừa vãi ra sân bẩn lắm!:D:D:D

Hạng D
5/4/07
1.214
0
36

oh ! thế mấy bác cho mượn BĐ không mang đến à! 18 cái thì thiếu nhiều quá Anh Khoa ơi!

Hạng D
8/7/08
2.698
41
48

nhh2811 nói:
oh ! thế mấy bác cho mượn BĐ không mang đến à! 18 cái thì thiếu nhiều quá Anh Khoa ơi!

Em vừa chuyển cho nhà Long Thịnh 6M để mua tiếp 10 cái nữa rồi ạ, thấy bảo chiều nay có hàng, sẽ chuyển thẳng cho bác carpenter để bác ý xử lý giúp luôn rồi ạ.

Hạng C
29/9/07
634
1
16
Hà nội

Cứ mua thêm rồi yêu cầu mọi người đóng góp, chứ đi ko có bộ đàm khó chịu lắm.