Hạng C
7/9/18
777
7.167
93
From Anam Hội
mình cũng chưa hiểu mua đất ở Bình Thuận làm gì , ngoài gió và nắng.. Bác nào thông não cho mình với
Đó là anh chưa đi bình thuận thôi, phần lớn là năng gió như anh nói LÀ ĐÚNG nhưng em đi nhiều khí hậu ban đêm bình thuận rất mát vì có gió biển, anh có tin là bình thuận trồng được cây ăn trái như sầu riêng ko anh ^^.

Hạng C
7/9/18
777
7.167
93
From Anam Hội
Đất PT chỉ có giá trị đối với khu nào gần biển, còn Lâm Đồng ít ra dc cÁi khí hậu mát mẻ
Nói vây thôi, anh cứ xem phân lô bán nền trong khu bờ lá, trong lộc tân đi ngang 5x thì anh thấy xem thử nó có đáng không ?
nếu mua vì khí hậu mát mẻ thì thiếu gì chỗ mua ko cần mua lâm đồng cũng được, lấy khí hậu để chốt khách là nói cảm tính thôi còn lý tính thì Lâm đồng là ngõ cụt giáp đắc nông nhưng trắc trở, cạnh nha trang cũng thế.
nói chung kinh tế nông nghiệp, du lịch là chủ đạo, còn đầu tư khu công nghiệp cảng, logistic, kho bãi,thì nói chung Lâm đồng ko có cửa sáng hơn các tỉnh trục quốc lộ 1 giáp với TPHCM Vũng tàu.
1 khu đất phân lô ở lâm đồng có khí hậu mát mẻ.

Attachments

• Haha
Reactions: Promark275
Hạng D
17/10/11
1.205
12.651
113
Nói vây thôi, anh cứ xem phân lô bán nền trong khu bờ lá, trong lộc tân đi ngang 5x thì anh thấy xem thử nó có đáng không ?
nếu mua vì khí hậu mát mẻ thì thiếu gì chỗ mua ko cần mua lâm đồng cũng được, lấy khí hậu để chốt khách là nói cảm tính thôi còn lý tính thì Lâm đồng là ngõ cụt giáp đắc nông nhưng trắc trở, cạnh nha trang cũng thế.
nói chung kinh tế nông nghiệp, du lịch là chủ đạo, còn đầu tư khu công nghiệp cảng, logistic, kho bãi,thì nói chung Lâm đồng ko có cửa sáng hơn các tỉnh trục quốc lộ 1 giáp với TPHCM Vũng tàu.
Chưa bao h ủng hộ mua đất phân lô, đang nói đất dân mà a

Hạng D
17/10/11
1.205
12.651
113
Đó là anh chưa đi bình thuận thôi, phần lớn là năng gió như anh nói LÀ ĐÚNG nhưng em đi nhiều khí hậu ban đêm bình thuận rất mát vì có gió biển, anh có tin là bình thuận trồng được cây ăn trái như sầu riêng ko anh ^^.
Mình nói r, đất Bình Thuận chỉ có giá nếu gần biển, còn lại chả dùng dc việc gì

Hạng D
28/10/19
1.255
4.835
113
đa kai Bình Thuận giáp Đồng Nai nên đất không khác Đồng Nai mấy, trồng được. Nhưng nếu Bình Thuận phía gần biển thì không trồng được Sầu, trừ Thanh Long. Nên đừng nghĩ Đa Kai trồng Sầu được thì chỗ nào Bình Thuận cũng trồng được.

Hạng B2
26/6/15
247
539
93
Thời điểm này còn mồi khách mua phân lô nữa, can đảm quá.