Tư Vấn Chia Sẻ Vè che mưa

Hạng B1
25/5/04
80
0
6
Vietnam
Em đi tìm khắp chợ Giời không có vè che mưa cho Pajero. Có bác nào biết thì mách em với.

Hạng D
26/1/04
1.322
7
38
nowhere
RE: Vè che mưa

nếu bác ở SG thì ra ADV có đầy. Khoảng 200-300 tùy loại lớn nhỏ.

Hạng B2
30/11/04
166
0
16
49
Hanoi

các bác ơi, cái vè che mưa của em bị một con khỉ ( khỉ thật, ko phải trong cái avarta nào đâu:D) nó bẻ rơi ra, bây giờ muốn dán lại thì dùng băng dính loại nào thì dán được? em sợ dùng phải loại nào ko chắc, đang đi nhanh, nó bay đến vèo vào đầu xe đằng sau thì khổ.

Hạng C
4/2/05
576
30
28

Trích đoạn: anhminh

các bác ơi, cái vè che mưa của em bị một con khỉ ( khỉ thật, ko phải trong cái avarta nào đâu:D) nó bẻ rơi ra, bây giờ muốn dán lại thì dùng băng dính loại nào thì dán được? em sợ dùng phải loại nào ko chắc, đang đi nhanh, nó bay đến vèo vào đầu xe đằng sau thì khổ.

Dùng băng dính 2 mặt của 3M:D

Hạng B2
4/8/05
109
0
0
Hà Nội
www.vinajob.com.vn

Em chạy con corolla 1.6 cũng muốn lắp cái vè che mưa không biết mua ở đâu bác nào biết chỉ cho em cái nhé. Em đã ra Hàng Muối rồi như ở đó không có??:(

Tập Lái
30/6/05
2
0
0

có phải vè che mưa là cái hay lắp trên viền cửa kính ko các bác !! nếu phải thì mấy cái đó đầy trên Láng Hạ mà !! nếu ko phải thi các bác chi giáo cho em với !! nếu ko các bác post ho em cái anh nha !! Thanks vẻy good !!

Tập Lái
30/6/05
2
0
0

Ra vậy !! em cám ơn bác thich4banh ! vậy tại sao bác Proton ko ra láng hạ , ốđ nhiều lắm mà loại gì cũng có tại sao lại phải lên tận Quảng Châu hoặc Quảng Đông để mua !! (khó hiểu quá !!!!!!!!!!!!!)