Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
5/7/07
1.834
3
38
OSCF - bị HS sll
Hôm đó ko biết đông tới cỡ nào, em thì chắc phải ra xem chụp hình rồi, đi theo chì chắc ko đu theo nổi, ko biết có bác nào đi mà còn dư chỗ ko nhỉ, hehe, cho em theo với

Tập Lái
11/12/08
6
0
0
Cầu Sài Gòn có sân bay trực thăng sao ta? Mà chạy môtô có máy bay trên đầu làm gì em hổng hỉu?

Để xe ai bị cà tang thì nó cẩu đi luôn cho nhanh :D

Hạng C
24/2/08
693
1.001
93
43
AMIT nói:
Cầu Sài Gòn có sân bay trực thăng sao ta? Mà chạy môtô có máy bay trên đầu làm gì em hổng hỉu?

Để xe ai bị cà tang thì nó cẩu đi luôn cho nhanh :D

chiếc nào chết máy cẩu bỏ xuống sông !

Hạng D
28/4/05
3.046
5
38
28
duc_redskins nói:
Chiếc xe được trực thăng rước từ cầu SG là con Boss Hoss động cơ V8 ( động cơ xe ô tô ) ... vụ này nghe nói rất đông mô tô tham gia , anh em trong SG nên đi chơi cùng cho biết ....

Bosshoss :D về tới rồi luôn hả bác Đức
hạy con này ở Hai bà trưng thì cái xe hết 1/3 cái đường:D Chạy 1 tuần chắc thành củ cải khô luôn:D
Dù sao cũng thêm 1 em hàng khủng thật sự về VN.

Hạng C
21/4/08
837
4
18
Đất Thép, Củ Chi
Yip nói:
Nghe hoành tráng nhỉ?
Bác SG Tiger lên SG oánh tennis đê rồi đi ra Sân Phú thọ với em luôn!

sẽ đông lắm yip ơi! mình luôn bị di ứng với mấy cái vu đông đúc ''sẽ kẹt xe'' dài dài cho coi!...thôi hẹn bác xuống biên hoà cafe đi cho ''thoáng'' nhé!!!

Hạng F
5/3/05
8.717
74.997
113
đây
cái poster lại ghi BOOS HOOS ??? xe khác nữa? hay mấy chú biên tập cẩu thả vậy ta

Hạng B2
18/5/07
204
0
0
poster quá xấu và quê, tên xe thì viết sai..những thứ tưởng ko quá quan trọng nhưng thật ra lại là mấu chốt tạo nên cảm tình và tính thu hút của 1 sự kiện :D

Status
Không mở trả lời sau này.