Status
Không mở trả lời sau này.
1/9/05
3.361
8
38
46
Mù Căng Chải
nvt_matiz nói:
@Da đỏ: cái xe boss hoss gì của bác nó có tự đứng được không? Nó không tự đứng được thì làm sao mình chống cho nổi bác, nó nghiêng 1 cái chắc gãy cái chân luôn quá, khà khà

đã là mô tô thương mại thì xe nào mà chẳng chống được hả bác .... tụi Tây nó vẫn đi phà phà đó thôi .

Tập Lái
11/12/08
6
0
0
Vé vào cổng có đắt lắm ko các pác em nghe nói mấy trắm nghìn , SV nghèo ko có tiền nghe vậy hết muốn đi :D

Last edited by a moderator:
Hạng C
10/5/08
903
1
0
Visit Site
con xe này design vui thôi chứ ko có chạy nhanh được vì: xe mất độ bám và cái máy to thế mà ngồi đặt cái chân kế bên ko phỏng mới là chuyện lạ

Hạng D
5/7/07
1.834
3
38
OSCF - bị HS sll
xe kiểu dáng cruiser chạy nhanh chắc móm nặng đó bác, hehehe, tư thế ngồi vậy sao mà an toàn khi chạy nhanh dc, chạy nhanh trên đường băng thì còn ok, chỉ có trong cái phim gì mà có 2 đứa con gái đi super sport mà đánh nhau như ngựa áh thì mới có thằng đi xe cruiser phóng tốc độ ... hình như là âm thanh, hài

Hạng D
12/9/06
4.567
20
0
58
Sài Gòn
Hôm qua tui ở VT, thấy trực thăng cẩu em này bay từ hướng cảng ra bãi trước, nhìn cũng hoành tránh lắm. Một đoàn mô tô đủ loại bám theo, có luôn mấy em Vespa cà tàng chạy theo xí khói đít. Cũng vui.

Hạng D
12/9/06
4.567
20
0
58
Sài Gòn
Dạ, trên trời nó giống thế này

Dưới đất nó giồng như vầy

(Sorry tui không lấy máy ra chụp kịp, lấy mấy hình này cho bác tưởng tượng)

Hạng C
21/4/08
837
4
18
Đất Thép, Củ Chi
trungnghia nói:
Dạ, trên trời nó giống thế này

Dưới đất nó giồng như vầy

(Sorry tui không lấy máy ra chụp kịp, lấy mấy hình này cho bác tưởng tượng)

trên trời thì ---khg thích!
dưới đất---thì thích......nếu giống vầy dưới đất thì nên tổ chức show thường xuyên hơn....

Status
Không mở trả lời sau này.