Status
Không mở trả lời sau này.
Chi Hội Trưởng SubaruFC
15/6/06
2.729
1.581
113
đau thiệt em mất 1 tiếng rưỡi và 20,000 để mua chai nước trà của nó. Cò xe linh tinh biến thành tổng giám đốc nên nó vậy đó.

Hạng F
5/3/05
8.717
74.997
113
đây
ban đầu xem thông tin em đã thấy hơi nhảm và dị hợm (các bác xem trang 1) :) đánh sai cả chữ trên poster, chưa kể đến trình bày nội dung nhìn chuối, nhưng các bác bàn dữ quá em chột, chứ nhìn cái poster là thấy chương trình chụp giựt, ai đời chạy Super Bike mà nón gáo dừa + áo thun, nhìn mặc đồ còn thua bác Đức

Bác sĩ
20/4/04
3.491
325
83
Sai gon,Vietnam
Quảng cáo thật rầm rộ, và trên Poster cònghi : " Các hãng xe : Suzuki, Kawasaki, Harley, Valkyrie Rune, Yamaha, Honda..." Bó tay !

Hạng C
10/5/08
903
1
0
Visit Site
Ngay từ đầu em đã nghi đây là trò lừa bịp bợm. Thứ nhất Thành Công , cái tên hồi nào h chưa ai biết , dám làm cái show heli bay từ SG- VT , 1 việc từ trước đến h chưa ai mần.. Nếu quã thật là có chiêu show này thì Media phãi làm rùm beng, chứ ko phải im ắng như vậy

Thứ hai việc bay cách mặt đất chĩ có 100 mét đễ chụp hình trên cả tuyến đường cả 100km ko phải là chuyện đơn giản, phải xin phép bên cục hàng không gì ấy. Vụ này phức tạp à.. Hơn nữa mấy ông pilot VN đâu có quen bay thấp và cẩu hàng cho 1 tuyến đưỡng xa như vậy?

Cuói cùng thì khán giả bị lừa hai cú:
- Heli chỉ bay trong Vũng Tàu, chứ ko phãi từ Cầu SG ra Vũng Tàu
- Ko có chiếc Motỏr 5600

hà..hà.

Hạng D
12/9/06
4.567
20
0
58
Sài Gòn
Coi đây nè :
http://dantri.com.vn/otoxemay/Qua-that-vong-Saigon-Motor-Show/2008/12/300097.vip

Bữa đó tui ở ngay chỗ nó bay ngang qua, đang mua cua ghẹ về nhậu. Cũng ấn tượng lắm các bác. Thấy các chú dưới đất chạy như chạy giặc, có đủ từ Vespa đến Airblade. Nói chung cũng ầm ĩ. Ai dè về tới SG bể quá!!!

Hạng F
9/3/06
6.465
3.807
113
Sì Gòn
nghe quảng cáo 400 gian hàng là biết xạo rồi, làm như triễn lãm hàng tiêu dùng :(

Hạng D
26/12/06
2.452
186
63
53
Kô đọc thông tin này trước, mới đi xem chiều nay, phải nói là quá tệ. Trưng bày được 5-6 chiếc xe khủng (nhưng chưa hẳn là độc) + gian hàng xe Rebel (TQ) + 1 gian hàng Savina + 1 gian hàng của đơn vị nhập xe gì đó em quên mất tiêu rồi, Hết

Thằng Number 1 liên kết với thằng lừa đảo này thảo nào ngày càng xuống dốc, giá vé hôm nay còn có 15k à, mẹ nó chớ (em bức xúc quá) nếu biết trước mời em vào thăm quan miễn phí kô biết em đã vào chưa nữa, đúng là kô có cái ngu nào giống cái ngu nào

23/10/06
14.657
5.149
113
Thấy OS offline nên cũng định chơi trội í mà, ai dè bể hụi! Mà hình như khu vực TP HCM không cho máy bay trực thăng bay, trừ máy bay của quân đội. Còn ở VT thì vô tư, thuê máy bay dịch vụ dễ dàng

Hạng D
15/2/08
1.553
65
48
53
hahaha, cũng may bữa đó ở nhà, chứ xuống đó thì chắc ko xem moto mà đi matxa wá

Hạng C
21/4/08
837
4
18
Đất Thép, Củ Chi
đúng là quá ''chuối'', nhìn đoàn ''riễu hành'' mà thấy xấu hổ cho cái nỗi niềm ''đam mê pkl'', chẳng có một tí ''phong cách'' nào cả! đi pkl mà mặc đồ quảng cáo cho cái nước uống gì đó, loè loẹt...khg chịu nổi, nhìm mà ''rớt lúa'', đã vậy còn đội cái mũ helmet rẻ tiền chạy từ long thành về....đúng là chịu khg nổi, nhìn thấy đoàn mt hà nội mà thèm......

Status
Không mở trả lời sau này.