Tập Lái
18/8/11
12
0
0
chevroletvn.net
Hảo hảo...!
, Bác tqthcm nói đúng đấy, chắc hẳn thằng GM nó muốn thay đổi hoàn toàn và làm một cuộc cách mạng lớn về cả sản phẩm, chất lượng và dịch vụ do vậy mọi thứ từ Daewoo Vidamco chuyển sang là GM Chevrolet chắc chắn sẽ khác các bác nhỉ? nó sẽ nâng cấp toàn bộ hơn so với thằng Daewoo cũ (chứ cái thằng Daewoo cũ chán lém), em đây chỉ hi vọng có thể, có nhiều dòng xe có cái logo hình chữ thập cùng chữ Chevrolet em thích đi cho oách. Ít ra vì nó là biểu tượng châu âu và mang tính chất toàn cầu chứ ko như cái logo hình con sò chán phèo bác nhỉ. Chắc lúc đó em phải dắt vợ cũ Lacceti của em đi đến trạm bảo hành GM đổi logo cho oách đỡ phải cưới vợ mới vì mê "em" logo. hĩ hĩ

Hạng F
8/8/06
6.456
20.864
113
40
Deawoo Laceti và Cruze đâu khác nhau, Chỉ khác nhau cai Logo thôi, Bây giờ nó đổi tên thành GM VN cũng tốt thôi.

Tập Lái
4/7/11
17
0
0
Thế là các bác đều ko lo gì về việc họ ko sản xuất xe nhãn Daewoo nữa ạ?

Vậy có khi em lo xa roài

Hạng B2
12/7/08
418
75
28
accord1980 nói:
Thế là các bác đều ko lo gì về việc họ ko sản xuất xe nhãn Daewoo nữa ạ?

Vậy có khi em lo xa roài

Không sản xuất nhãn xe Daewoo nữa thì đúng rồi nhưng em không biết bác lo điều gì

Nếu bác đang có xe Daewoo thì như em đã nói phụ tùng giống đến 99% các xe Chevrolet, Holden, Buick,... cùng loại nên bác không cần lo việc thiếu phụ tùng. Chỉ còn 1% phụ tùng trong trường hợp bác lo sau này khó tìm là cái logo bát mì tôm thôi

Tập Lái
18/8/11
12
0
0
chevroletvn.net
Các bác lo lắng quá thôi, tôi thì tôi tin tưởng cái thương hiệu GM hơn là cái thằng Daewoo. Với thương hiệu Chevrolet và hình chữ thập tôi tin dịch vụ của GM Việt Nam sẽ tốt hơn....I hope so!

Hạng B2
12/7/08
418
75
28
Ngoài ra GM Việt Nam là thành viên của GM Global chứ không thuộc trực tiếp GM Korea nữa

Trích từ trang http://gmvietnam.com.vn/i...i/cong-ty/lich-su.html
Tháng 7 năm 2011: Đổi tên mới GM Việt Nam
Ngày 11/7/2011, Vidamco chính thức đổi tên thành GM Việt Nam, thành viên của GM Global. Các sản phẩm của GM Việt Nam được sản xuất theo tiêu chuẩn của GM toàn cầu với nhãn hiệu Chevrolet danh tiếng thế giới. Đây là bước chuyển biến có tầm quan trọng đặc biệt, nhằm phục vụ khách hàng Việt Nam tốt hơn với những sản phẩm chất lượng của hãng xe số 1 thế giới.

PS: Sao em search GM Vietnam trên Google thì ra trang này http://baotinminhchau.com.vn có giao diện và nội dung y như trang http://gmvietnam.com.vn vậy ta

Last edited by a moderator:
Tập Lái
4/7/11
17
0
0
Thế em muốn thay logo liệu có bị mấy chú công an hỏi ko nhỉ? Mà liệu có được thay miễn phí ko các bác?

Hạng B1
25/4/10
62
0
0
HCM
GM Việt Nam vẫn chịu trách nhiệm bảo hành các sản phẩm Deawoo trước đây, phụ tùng thì không thiếu đâu bác ... GMV đang làm cuộc cách mạng và đổi mới sản phẩm cũng như dịch vụ, mọi thứ theo cách mới thôi ...nên bác yên tâm xe mình nhe' ....

Hạng B2
12/5/10
221
0
0
hì lo gì dù gì cũng chuyển rồi, đây là bước tiến mới, nâng cấp mới, ta nên đón nhận hơn là ngồi đó lo lắng chả được gì, vì mấy bác Giám đốc hàn xẻng đã ra đi hết rồi.
Em rất thích cái logo GM, nên không ý kiến gì việc thay đổi này thậm chí còn ủng hộ. Các bác GM cố lên !