Hạng D
10/6/16
2.515
1.878
113
Bạn em 8x vừa mới mua 1 em Samsung SM3 nhập Hàn mới cứng giá có 590 tr do là xe trưng bày đi cực ngon. Em đã đc lái thử đi cao tốc phi 120 ngon ơ rất chắc xe và đaafm cách âm rất tốt. Option cũng có đủ phanh tay điện tử các kiểu. Nên em thấy đừng chạy theo thương hiệu thánh này thần nọ nữa xe toàn giá trên trời. Xe Samsung em thấy ngon bổ rẻ đusng nghĩa :)

• Like
Reactions: vthanh6
Hạng B2
9/7/13
460
720
93
Bạn em 8x vừa mới mua 1 em Samsung SM3 nhập Hàn mới cứng giá có 590 tr do là xe trưng bày đi cực ngon. Em đã đc lái thử đi cao tốc phi 120 ngon ơ rất chắc xe và đaafm cách âm rất tốt. Option cũng có đủ phanh tay điện tử các kiểu. Nên em thấy đừng chạy theo thương hiệu thánh này thần nọ nữa xe toàn giá trên trời. Xe Samsung em thấy ngon bổ rẻ đusng nghĩa :)

OPT ít hơn K3, không DVD, được đúng OPT phanh tay điện tử, xấu, giá ngang K3, xe do Salon nhập về để cạnh tranh với K3, nhưng cạnh tranh không nổi, xe cũ dòng này bán rất rẻ vì không có linh kiện thay thế. Không có hàng ngon bổ rẻ, nếu có M3 đã không bán chạy như giờ mặc dù lỗi, xe nhỏ, máy yếu.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
10/6/16
2.515
1.878
113
OPT ít hơn K3, không DVD, được đúng OPT phanh tay điện tử, xấu, giá ngang K3, xe do Salon nhập về để cạnh tranh với K3, nhưng cạnh tranh không nổi, xe cũ dòng này bán rất rẻ vì không có linh kiện thay thế.
Hỏng hóc gì gara ngoài cũng sửa đc hết bác ơi. Chưa kể có showroom ngoài HN nữa lo gì. Còn đaau bác nhận xét về em nó rất chính xác :)

Hạng B2
9/7/13
460
720
93
Hỏng hóc gì gara ngoài cũng sửa đc hết bác ơi. Chưa kể có showroom ngoài HN nữa lo gì. Còn đaau bác nhận xét về em nó rất chính xác :)

À, không đơn giản vậy đâu, trước có ông anh đi xe Luxgen, chính hãng tử tế, bị hư phải để xe ở hãng 6 tháng mới có linh kiện thay thế. Đó là chính hãng, không nghĩ xe Salon nhập về dịch vụ tốt hơn. Mấy dòng hiếm này khi bán đi còn mệt mỏi nữa, xe Hàn thường chỉ đi 2 năm là bán, mà khi bán thì nản toàn tập, đã giá thấp, kén người mua, lại hay bị ép giá.

Hạng D
10/6/16
2.515
1.878
113
À, không đơn giản vậy đâu, trước có ông anh đi xe Luxgen, chính hãng tử tế, bị hư phải để xe ở hãng 6 tháng mới có linh kiện thay thế. Đó là chính hãng, không nghĩ xe Salon nhập về dịch vụ tốt hơn. Mấy dòng hiếm này khi bán đi còn mệt mỏi nữa, xe Hàn thường chỉ đi 2 năm là bán, mà khi bán thì nản toàn tập, đã giá thấp, kén người mua, lại hay bị ép giá.
Hix em tưởng nhập chính hãng thì hãng phải có sẵn linh kiện thay thế chứ bác. Chờ tận 6 tháng ko có xe đi thì chết à. Thế này thì ai dám mua xe nhập nữa mua xe lắp ráp trong nước cho nó sẵn linh kiện vậy :(

• Like
Hạng B2
12/9/12
230
215
43
Nếu mà 970t thì để mua CX5 bản 2.0 có 950t thôi còn chưa tính khuyến mãi cho nó lành. Gầm cao chạy thì mới yên tâm trong điều kiện TPHCM chỉ còn duy nhất một điểm ngập như hiện nay

Hạng B1
9/5/16
67
103
33
42
cảm nhận đầu tiên là 2 túi khí silicon trước không phù hạp.
Ủa, xe này có 2 túi khí ngoài hả các bác? Chắc theo tiêu chuẩn an toàn mới để bảo vệ khi có bác nào "đâm" vào xe. Em thít :3dcuoi:

• Like