Hạng B2
24/10/15
283
284
63
Không chỉ riêng GM mỡ cửa được lúc đang chạy đâu. Lúc trước em đi Ỉn và Civic, xe lăn bánh rồi, tự động lock cửa rồi, nhưng từ bên trong vẫn mỡ cửa được. Nên em toàn phải lock bằng cái nút gạt (thời nhà Tống) để tránh thằng khỉ nhỏ nhà em nó phá.:)
GM cũng tuỳ dòng xe thôi, con Cruze LTZ mình đang đi không thể tự mở cửa xe được khi đang chạy ngoại trừ tài xế thôi...

Hạng B2
9/4/15
445
524
93
36
Với bác chắc chỉ có Toyota là nhất. Hoặc là khỏi có option gì hết để không bị chê là rẻ tiền.
Anh có thể xem nhiều bài trc của em. Với em xe xung quanh 1 tỏi thì chỉ là cái xe bt thôi. Và cái phò em đã khẳng định là nó éo có cái gì hết. Cũng như trên, anh cứ trải nghiệm nhiều dòng xe thì sẽ hiểu sao cảm nhận em nv

Hạng B2
9/4/15
445
524
93
36
Toy là thánh mà. Toy của bác là số 1.

Có vẻ anh có vấn đề đọc hiểu. Cảm nhận của em có cái nào so với toy hem? Em cũng chả so cái siêu ford của bác với bất kỳ cái xe nào cả. Chỉ đơn giản là cảm nhận. Cái xe quanh 1 tỏi thì chỉ là cái xe thoi, đừng thần tượng quá. Phò em thì chánh xác là như xe tải gắn 7 ghế thôi mà chứ có là cái gì. Trải qua nhiều đời xe thì anh mới biết dc cái cảm nhận. Chứ lần đầu tiên mua dc xe thì lada cũng như bentley thôi

Nhưng với người khác Toy như 1 chiếc công nông có máy lạnh.

Hạng B1
15/8/12
93
15
8
42
Giờ cho chọn lựa lại em vẫn mua Altis 2014-2015. Kiểu dáng sang trọng, chế độ sau bán hàng tốt, băng ghế sau rộng rãi cho bà cả và F1 trên những chặng đường xa, cảm giác lái bình thương nhưng vẫn êm ái, tương đối tiết kiệm nhiên liệu, cách âm tạm ổn, không hỏng vặt, độ bền thì toy các bác cũng đã biết rồi, giá trị thanh khoản cao khi muốn đổi xe. Mua về em lắp thêm đầu dvd và bộ star/stop cho em 1.8 nữa là bá luôn. Các bác còn mong đợi gì ở một con ô tô nữa. Em ko phải sale của Toyota nhé.

Hạng B2
24/10/15
283
284
63
Giờ cho chọn lựa lại em vẫn mua Altis 2014-2015. Kiểu dáng sang trọng, chế độ sau bán hàng tốt, băng ghế sau rộng rãi cho bà cả và F1 trên những chặng đường xa, cảm giác lái bình thương nhưng vẫn êm ái, tương đối tiết kiệm nhiên liệu, cách âm tạm ổn, không hỏng vặt, độ bền thì toy các bác cũng đã biết rồi, giá trị thanh khoản cao khi muốn đổi xe. Mua về em e lắPR thêm đầu dvd và bộ star/stop cho em 1.8 nữa là bá luôn. Các bác còn mong đợi gì ở một con ô tô nữa. Em ko phải sale của Toyota nhé.
Hàng Toy chỉ có cái giá không tương xứng với giá tiền bỏ ra bạn ơi, bạn có thể tiết kiệm được gần 200tr và trải nghiệm một chiếc xe có phần trội hơn, tất nhiên là về thương hiệu thì không nổi tiếng bằng, bạn nghĩ bán lại được giá cũng một phần giá xe Toy khá cao, với mình thì mình không muốn bỏ ra 200 tr cho cái logo thương hiệu của Toy, có thể nhiều người lại nghĩ khác và cũng có nhiều người không nghiên cứu kỹ mà chỉ quyết định mua xe theo lời đồn đại...

Tập Lái
9/3/16
9
2
3
34
saigonstar2.com
Con này em thấy trên đường trần quốc thảo hay khu parkson Lê Đại Hành rồi, ở ngoài cũng hầm hố lắm. Xem video thấy nội thất bên trong nữa thì không còn lăng tăng nữa. Em thích Ford em yêu Ford

Hạng B1
4/5/16
64
20
8
30
Em thấy chiếc này hơi chật sao sao đó, nghe nói cũng mạnh và êm, nhưng độ cách âm thế nào nhỉ?
So với xe cùng phân khúc hạng C thì FF cách âm tốt hơn nhiều. So với dòng xe hạng D như camry thì k nhỉnh bằng