Hạng D
16/10/15
1.912
3.225
113
47
Lên Đà Lạt bằng Quốc lộ 28 vắng tanh. Chỉ có con đường nhỏ và đèo Gia Bắc vừa hẹp vừa nhiều khúc cua liên tục. Thỉnh thoảng thấy vài chiếc xe đồng hành nhưng cũng chỉ được 1 đoạn, rồi mí anh 49 cho mình hít khói ...
Việt Nam có bao nhiêu đèo đường bộ và các bác đã vượt được bao nhiêu con đèo rồi?
Việt Nam có bao nhiêu đèo đường bộ và các bác đã vượt được bao nhiêu con đèo rồi?

• Like
Reactions: nttanmam
Hạng C
8/3/19
585
969
106
47
Đi đèo Gia Bắc trời mưa - đường nhỏ - sương mù và nhiều khúc cua gắt nhất phía Nam
Hướng đi Quốc lộ 20 và thị trấn Di Linh

Hạng D
25/10/20
1.547
14.896
98
56
Xin lỗi các anh chứ đèo miền Trung mình trở vào, điếu có cửa về độ hùng vĩ - nguy hiểm và đẹp bằng các đèo vùng Tây Bắc- Đông Bắc , các tài trong mình ra , chắc hổng dám cầm vô lăng để leo mấy đèo như Thẩm mã- Mã Phì Lèng của Đồng Văn Mèo Vạc hay Thung Khe ( Hòa Bình ) đâu !!! 9 khúc cua cùi chỏ liên tục , đổ đèo vào lúc 5h30 chiều, tài mở hết đèn gầm + cốt halogen mà tầm nhìn là 6m !!!! 1 bên vách núi, 1 bên vực sâu cả ngàn mét !! VCL !!!!

• Like
Reactions: nttanmam