Hạng D
12/10/10
1.611
20.011
133
Đúng vậy. Xe này to rộng hơn fortuner nên phân khúc của nó là phân khúc ngách nên ko cần cạnh tranh. Xe nhập ai thích thì mua ế nó vẫn chả chết được
Chuận, a chủ thớt đặt title nhảm, gây chuyện, thằng nhập xe ko mong đấu với Fo tủn, chắc nó chỉ mong mỗi tháng bán được vài chục xe ?!???

• Like
Reactions: PhuongOS2015
Hạng B2
9/3/07
485
382
63
Em nghĩ hãng Ssangyong cũng chả mơ mộng viễn vông chuyện đánh bại Toy thần thánh khi mà các anh em Hàn Quốc khác như Huyndai / Kia dù đã đưa Santafe/Sorento vào thị trường VN lâu mà có hạ được Fortun đâu.
Thiết nghĩ giá cả , doanh số của em Rexton sau này sẽ tương đương với Sorento hiện tại là quá tốt rồi các bác ah.

Hạng C
5/1/07
972
386
63
53
Xe đẹp, giá chắc cũng ok nhưng không biết cảm giác lái thế nào. Máy turbo chắc sẽ bốc hả mấy bác?

Hạng B1
23/8/07
71
54
18
Em nghĩ hãng Ssangyong cũng chả mơ mộng viễn vông chuyện đánh bại Toy thần thánh khi mà các anh em Hàn Quốc khác như Huyndai / Kia dù đã đưa Santafe/Sorento vào thị trường VN lâu mà có hạ được Fortun đâu.
Thiết nghĩ giá cả , doanh số của em Rexton sau này sẽ tương đương với Sorento hiện tại là quá tốt rồi các bác ah.

Em không hiểu thằng rex nó nghĩ gì mà nhồi nhét toàn những option không cần thiết vào xe nhập về Việt Nam! Làm đẩy giá lên cao sẽ khó bán. Nên loại bớt những option kiểu trang trí khi chạy ở Việt Nam! Như cảnh báo chệch làn đường, cam 360, ... bỏ hết đi rồi hạ giá xuokngs tàm 900- 1 tỷ thì may ra ngang ngửa đc với thánh.

giá tầm tỏi 3 thì thua thánh là đương nhiên, sợ còn thua cả eve ấy

Hạng B2
25/11/05
429
654
93
Giá mà cao hơn SantaFe thì xác định cạnh tranh với Mu-X tháng chục chiếc thôi...

Hạng D
15/9/17
2.754
2.136
113
39