Hạng B1
31/1/14
58
110
33
Haha nhớ tay chuyên gia này rồi. Lúc trước tuột quần động cơ, khung gầm vinfast các kiểu đồ nè, cuối cùng xe bán chạy như tôm tươi :)))) giờ kiếm lại bài cũ hỏi lại hắn xem
Ủa xe quần què gì đi đầy đường hả anh?
Có thì nói có, nhưng để thấy đầy đường thì chắc thế giới quan anh hơi hẹp thì phải.

• Haha
Reactions: HVH
Hạng C
22/5/14
939
51.615
93
Con ev này dùng dây chuyền của ai mấy anh?
Vẫn bmw hả?

Hạng D
21/5/14
2.456
29.788
113
33
Ủa xe quần què gì đi đầy đường hả anh?
Có thì nói có, nhưng để thấy đầy đường thì chắc thế giới quan anh hơi hẹp thì phải.
Ngày nào cũng thấy nó lên sóng rồi anh ơi, năm trước còn ít thấy, giờ thì không khó bắt gặp nó ngoài đường.
Ngày nào chạy ngoài đường cũng thấy thì có bảo nó là đầy đường không anh, số lượng còn lớn hơn Camry luôn :))

Hạng C
22/5/14
939
51.615
93
Theo thông tin của bọn truyền thông được anh Vượng phần chassis hàng nhà tự hàn dập, phần pin thì liên doanh với ProLogium Đài Loan, các phần còn lại là hàng Tập Cận Bình.

Vụ khung gầm nhìn dễ chứ ko dễ.
Vài năm trước bọn Tàu đem qua EU test mà ko đạt. Trong khi Tàu mua bao nhiêu là hãng ô tô, sx xe bao nhiêu lâu rồi.
Nissan x trail mới cũng dính vđ

Bán VN ko ai quan tâm chứ qua Mỹ mà ko 5 sao là ko ai mua

• Like
Reactions: sailing
Hạng D
21/10/08
3.651
72.988
113
Miền Không Xác Định
Vụ khung gầm nhìn dễ chứ ko dễ.
Vài năm trước bọn Tàu đem qua EU test mà ko đạt. Trong khi Tàu mua bao nhiêu là hãng ô tô, sx xe bao nhiêu lâu rồi.
Nissan x trail mới cũng dính vđ

Bán VN ko ai quan tâm chứ qua Mỹ mà ko 5 sao là ko ai mua
Nếu Tàu nó mua everything như VF thì khung gầm cứng ngang bi em :D. Tại nó muốn tự mần các thứ. Chứ cái gì cũng mua thì giá xe lại cao hơn thằng Đức cống :D.

Hạng C
25/7/11
836
55.093
93
@oldman_saigon: em gái VF chiều CN gọi kêu gửi thông tin để làm giấy, mai chạy qua chỗ mình ký luôn.

Dạo này bị chửi nhiều quá nên lính chị Hải có vẻ ổn hơn lần trước nhiều ( chiều CN vẫn làm việc, technically Vingroup style lol)