Tập Lái
7/4/17
21
20
3
38
Cái này người ta gọi là "tính tin cậy của số liệu thống kê" bạn nhé. Nó chỉ đáng tin cậy khi không có các thông tin giả mạo hay gây nhiễu.
Trường hợp này mặc dù là đa số nhưng nó không đáng tin cậy, như đã nói ở trên cái chữ V nó đã làm nhiễu thông tin. Vì thế thống kê không phản ánh đúng bản chất "cái mà người dân VN thực sự mong muốn".
ông nội này làm tui cười như điên, đây là bình chọn thiết kế mà bảo chữ V làm nhiễu thông tin. Cho hỏi chữ V ko phải là 1 phần thiết kế à?

• Like
Reactions: Matiz22
Hạng B2
5/12/14
230
199
43
51
có thằng bạn mới đi thăm công trường Vinfat về, cập nhật chút hình ảnh cho các bác nắm:
VINFAST công bố thiết kế 2 mẫu xe cỡ nhỏ sẽ đưa vào sản xuất

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
4/10/17
125
58
28
48
Giờ mà ra được con xe như morning hoặc i10 giá 100 chai chắc bà con mỗi người mua 1 chiếc. ở những thành phố lớn thì đất đâu mà chạy nhỉ? khi đó bằng lái cấp tràn lan, chạy ẩu tả chắc tai nan chết người nhiều hơn thời chiến tranh.

Hạng B2
16/11/16
195
96
28
39
Tui cũng nghĩ thế, nhà nó toàn cao chót vót xe chắc ko thể rẻ hơn đám KIA, Hyundai
Kg rẻ hơn thị ai mua bác . Bác mua kg chứ người có tiền thì mua xe Đức . Người ít tiền thì mua Toyota Honda và kia hyundai cho nó ăn toàn vì nó đã chứng minh duoc độ bền qua mấy chục năm tai Viet Nam rồi còn Vinfast moi ra cũng chẳng khác nào mấy thằng TQ vậy cũng Quảng cáo là máy của đức đủ thứ trến đời đó mà có ại đám mua kg 1 năm kg biết bán được 10 xe kg nữa . Còn Vìnast này em kg biết làm trời ở đâu chứ muốn làm trời ở Việt Nam thì ngoai kiểu dáng thì phải rẽ trước thì những người kg tiền mua lấy le và nói là ủng hộ hàng Việt sau 1 thời Gian chung minh được độ bền và an toàn thì mới nhiều người ủng hộ . Còn bac nào nói giá cao thì em xin lỗi chứ thả em mua con Honda hay Toyota kia cho nó chắc ăn chứ kg muốn bỏ 1 khoản tiền nói nhiều thì kg nhiều noi ít thì kg hề ít để mua cái Thư gọi là ủng hộ hàng viet như nhiều bác nói trên thì em nghĩ các bác chỉ nói được võ mồm hoặc những nguoi được cho tiền vô đây comment nâng bi để lấy long tin cho Vìnfast để sau này ăn đầy hơn cả anh Toyota Honda kia hyundai nữa đó chứ . Các bác nên nhớ hang làm ở Việt Nam được miễn trừ tất cả thuế nhập linh kiện và thuế TTĐB roi nếu xe lắm ra bán kg rẽ hơn các hãng khác thì xin lỗi về chơi với đế đi. Hà ha ha

Hạng B1
18/3/18
76
243
33
42
Nhìn cái xưởng còn đang tòe loe thế kia mà các anh ý đã bàn , đã mơ ....
vâng mời các anh cứ mơ ....nhưng đùng cái dự án ...lại thành bán đất ..... ôi nhà với xưởng ,
bao giờ dân ta mới ngẩng mặt lên được .... nếu cứ . ... kiểu toàn ông lớn ông bé dư lày !!!

Hạng B2
13/9/11
328
236
43
Miền Trung
Kg rẻ hơn thị ai mua bác . Bác mua kg chứ người có tiền thì mua xe Đức . Người ít tiền thì mua Toyota Honda và kia hyundai cho nó ăn toàn vì nó đã chứng minh duoc độ bền qua mấy chục năm tai Viet Nam rồi còn Vinfast moi ra cũng chẳng khác nào mấy thằng TQ vậy cũng Quảng cáo là máy của đức đủ thứ trến đời đó mà có ại đám mua kg 1 năm kg biết bán được 10 xe kg nữa . Còn Vìnast này em kg biết làm trời ở đâu chứ muốn làm trời ở Việt Nam thì ngoai kiểu dáng thì phải rẽ trước thì những người kg tiền mua lấy le và nói là ủng hộ hàng Việt sau 1 thời Gian chung minh được độ bền và an toàn thì mới nhiều người ủng hộ . Còn bac nào nói giá cao thì em xin lỗi chứ thả em mua con Honda hay Toyota kia cho nó chắc ăn chứ kg muốn bỏ 1 khoản tiền nói nhiều thì kg nhiều noi ít thì kg hề ít để mua cái Thư gọi là ủng hộ hàng viet như nhiều bác nói trên thì em nghĩ các bác chỉ nói được võ mồm hoặc những nguoi được cho tiền vô đây comment nâng bi để lấy long tin cho Vìnfast để sau này ăn đầy hơn cả anh Toyota Honda kia hyundai nữa đó chứ . Các bác nên nhớ hang làm ở Việt Nam được miễn trừ tất cả thuế nhập linh kiện và thuế TTĐB roi nếu xe lắm ra bán kg rẽ hơn các hãng khác thì xin lỗi về chơi với đế đi. Hà ha ha
Thông tin về miễn thuế TTĐB ở đâu vậy bác.