Hạng D
24/4/17
1.978
1.611
138
34
Ở nhà to là biết xây nhà phỏng? được đi xe Merc là biết về xe và hiểu biết xe phỏng? Dốt nát thì dù có ở đâu, được đi xe gì, được thừa kế bao nhiêu tỷ thì cũng là dốt nát thôi. Mấy ông lên đây mà cứ bô bô đi Merc gà lá chanh hay ế 200 thì thật ra không có gì đâu, toàn nổ to thôi. Nghe thấy so ai nhiều tỷ hơn là giống mấy đứa con mình ở nhà ghê, mồm còn thơm mùi sữa mẹ lắm. hehe :p :p :p
Thơm lắm ô thần.... ko biết ô có được chiếc xe nào, chứng tỏ cái gì ở đây....kiểu nói chuyện của ô như thg ganh tỵ dơ bẩn đuối lý.....
còn hơn nhau hay ko thì cứ so thực tế... để xem mỏ thg nào bô bô
Ko đọc trang đăng tin xe nào bán chạy nhất thế giới a
Ô nên uống sữa heo để sạch miệng đi nhé
Ô thông minh nhanh quá....

• Like
Reactions: Xeloikeo
9/5/16
4.079
4.249
113
Bình Phước
Thơm lắm ô thần.... ko biết ô có được chiếc xe nào, chứng tỏ cái gì ở đây....kiểu nói chuyện của ô như thg ganh tỵ dơ bẩn đuối lý.....
còn hơn nhau hay ko thì cứ so thực tế... để xem mỏ thg nào bô bô
Ko đọc trang đăng tin xe nào bán chạy nhất thế giới a
Ô nên uống sữa heo để sạch miệng đi nhé
Ô thông minh nhanh quá....
Giọng văn con nít nó khác bọt hẳn mấy anh hiểu biết nha. Đúng thật là thơm mùi sữa mẹ có khác. thở ra toàn mùi sữa mẹ không à. Giờ này còn văn vẽ xe nào bán chạy nhất với không bán chạy nhất. Thế thì mấy chiếc siêu xe chắc là đồ dỏm cả hả? Đã dốt còn hay văn, thở ra toàn những câu vớ vẫn. Câu từ thơm mùi sữa mẹ, mà sữa mẹ lên men đấy. Thanh niên 33 tuổi đầu mà còn thế này thì đúng là gia môn bất hạnh thật.

Hạng D
24/4/17
1.978
1.611
138
34
Giọng văn con nít nó khác bọt hẳn mấy anh hiểu biết nha. Đúng thật là thơm mùi sữa mẹ có khác. thở ra toàn mùi sữa mẹ không à. Giờ này còn văn vẽ xe nào bán chạy nhất với không bán chạy nhất. Thế thì mấy chiếc siêu xe chắc là đồ dỏm cả hả? Đã dốt còn hay văn, thở ra toàn những câu vớ vẫn. Câu từ thơm mùi sữa mẹ, mà sữa mẹ lên men đấy. Thanh niên 33 tuổi đầu mà còn thế này thì đúng là gia môn bất hạnh thật.
Sao biết 33 vậy ku e.... ku e có bú sữa mẹ để lớn ko.... đã ko biết gì về xe mà mồm cứ ngoanh ngoách lên nhứ cho vẫy đuôi....mở mỏ ra là đi xe đức này nọ.... so sánh tài sản thì ko dám so
Một thg bản chất tự kỷ ám thị, ganh tỵ bẩn... hay là húp sữa mấy e ngoài rôi ngáo ra... có chơi co đa ko thì gửi cho

• Like
9/5/16
4.079
4.249
113
Bình Phước
Sao biết 33 vậy ku e.... ku e có bú sữa mẹ để lớn ko.... đã ko biết gì về xe mà mồm cứ ngoanh ngoách lên nhứ cho vẫy đuôi....mở mỏ ra là đi xe đức này nọ.... so sánh tài sản thì ko dám so
Một thg bản chất tự kỷ ám thị, ganh tỵ bẩn... hay là húp sữa mấy e ngoài rôi ngáo ra... có chơi co đa ko thì gửi cho
Tôn trọng mình gọi bằng bạn, chứ bạn không bằng tuổi mình đâu nha bạn, bạn chắc ngang tuổi con mình thôi. Bạn bớt bố láo ăn cắp đi bạn, mình ăn muối nhiều hơn bạn ăn cơm đấy. tuổi của mình thì tỷ này tỷ nọ nó k còn quan trọng đâu nha bạn nhỏ. Quan trọng là văn hóa bạn có bao nhiêu thôi. Cách nói chuyện của bạn thì mình thấy bạn chỉ lớn cái tuổi thể xác thôi, văn hóa của bạn nó không có lớn theo cái tuổi của bạn. Còn về tiền bạc, xin lỗi mình không cần phải khoe mẽ hay so đọ với ai cả. Đối với mình nó chỉ là công cụ thôi, con người mà phải dùng tiền bạc, xe cộ, vật chất để thể hiện đẳng cấp thì nó bèo lắm. Người mới là lớn chứ ba cái thứ vô tri đó ý nghĩa gì. Bởi vậy mình nói bạn thở ra toàn mùi sữa mẹ là vậy, mình nói ít, bạn hiểu nhiều nhé. Chào bạn và mình k trloi comment thiếu văn hóa của bạn nữa nha bạn nhỏ. Chào thân ái!

Hạng D
24/4/17
1.978
1.611
138
34
Tôn trọng mình gọi bằng bạn, chứ bạn không bằng tuổi mình đâu nha bạn, bạn chắc ngang tuổi con mình thôi. Bạn bớt bố láo ăn cắp đi bạn, mình ăn muối nhiều hơn bạn ăn cơm đấy. tuổi của mình thì tỷ này tỷ nọ nó k còn quan trọng đâu nha bạn nhỏ. Quan trọng là văn hóa bạn có bao nhiêu thôi. Cách nói chuyện của bạn thì mình thấy bạn chỉ lớn cái tuổi thể xác thôi, văn hóa của bạn nó không có lớn theo cái tuổi của bạn. Còn về tiền bạc, xin lỗi mình không cần phải khoe mẽ hay so đọ với ai cả. Đối với mình nó chỉ là công cụ thôi, con người mà phải dùng tiền bạc, xe cộ, vật chất để thể hiện đẳng cấp thì nó bèo lắm. Người mới là lớn chứ ba cái thứ vô tri đó ý nghĩa gì. Bởi vậy mình nói bạn thở ra toàn mùi sữa mẹ là vậy, mình nói ít, bạn hiểu nhiều nhé. Chào bạn và mình k trloi comment thiếu văn hóa của bạn nữa nha bạn nhỏ. Chào thân ái!
Cám ơn A.... nếu A lớn tuổi thì mình có đôi lời góp ý với A: A đừng lôi xe Đức , xe lai đức vào đây, a lớn rồi mà A nói thương hiệu họ có được là đơn giản đâu A, còn ai thích xe gì mua xe đó thôi nhưng bản thân e trải qua nhiều xe nên đánh giá công tâm và ngừoi tiêu dùng trên khắp thế giới họ lựa chọn nhiều là họ có cái lý của họ.... chẳng lẽ họ sai A....
- Chiếc xe là phương tiện ở nước khác vì nó như ở x mình, khỏi làm chỉ cần cocc quyên qhe là có ko con xe....còn mình là tài sản... dân đ thua thiệt đủ điều dù biết giá xe tg 2 - 5 lần ko biết bon thuuu làm cc gì A a....
- Còn A đừng đưa mấy xe ko thương hiệu, lắp ráp đồ cũ xưa ko sx nữa... y chang a lấy phụ kiện iphone 2 mà lắp lên đt đời mới tên hiệu của A.... ko ai mua đâu, Ai mua rồi giờ ân hận cũng kịp vì ko sau này bán ko ai mua....
- Còn A lớn thì nên giữ sự tôn nghiêm của ngừoi lớn, ăn nói cứ lôi mẹ vào, a có bú sữa mẹ để lớn ko A hay dùng sữa ngoài....
- A muốn ngừoi khác tôn trọng mình thì mình nên tôn trọng ngừoi khác, lớn mà láo thì thua A a, nền gduc hiện nay suy đồi, A thừa hưởng nền gduc tốt xưa mà sao lại giống bây giờ....
- Còn mình trải qua 10 loại xe, nhà thì cũng tạm ổn nhưng quý là tự mình làm ra, ko thừa hưởng của ai, ko qhe ăn c của dân hay bon manh múng lừa đảo....
Đôi lời chia sẻ với A nếu A đã 70 tuổi và A đừng nghĩ ai cũng ăn cắp như m A nhé...

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Hạng D
16/8/07
1.933
683
113
53
Sao cứ nhiều anh vô đây thích gây nhau nhỉ. Ai thích xe gì, thiếu tiền hay dư tiền mua xe gì kệ họ đi. Nếu khi họ hỏi ý kiến như là Xe đó ổn kg, hay lỗi gì kg, hay xe đó gì gì....;thì mình trả lời, còn kg thì kệ. Mình nay tầm 50, đã kinh qua nhiều đời xe, và hiện vẫn đang xài Lux SA, thằng con thì bán Toy mua Lux A lướt . Vì chả có cái gọi là yêu nước hay gì gì đó, chẳng qua là thấy chạy ngon, chi phí bảo dưỡng giá hợp lý, đồ thay rẻ, phù hợp sở thích, ....và quan trọng cái Mụ giám đốc ở nhà duyệt là OK thôi.

Hạng B2
27/5/18
188
174
43
40
khắp thế giới họ lựa chọn nhiều là họ có cái lý của họ.... chẳng lẽ họ sai A....

Lấy cái lựa chọn chung của đa số để phủ quyết lựa chọn của 1 cá nhân nào đó là em e không chính xác anh ạ.

Nhu cầu mua xe nó đa dạng lắm, đúng vớ người này k đúng với người khác .

Riêng 1 điều khá phổ biến ở VN là con xe còn phải đem lại cái "danh, hãnh diện" cho ngừoi mua, mua cho mình chạy là ít, mua cho người ta nhìn là nhiều- đặc biệt phân khúc 1ty này.

- Còn A đừng đưa mấy xe ko thương hiệu, lắp ráp đồ cũ xưa ko sx nữa... y chang a lấy phụ kiện iphone 2 mà lắp lên đt đời mới tên hiệu của A.... ko ai mua đâu, Ai mua rồi giờ ân hận cũng kịp vì ko sau này bán ko ai mua....

Máy mà vin dùng để lắp trên dòng Lux là hệ máy N20 có tiếng bền bỉ và ổn định. Đến bây giờ bác hỏi thử những người chạy Lux nếu rành về xe, và thích lái xem họ có chê k?

Còn chích sách bán hàng và marketing của VIN thì y như là bóp xx người mau trước, thể hiện yếu kéo trong quản lý nên ảnh hưởng đến tâm lý người dùng.

Thử hỏi ai mua cái dồ gì mà chỉ một thời gian ngắn xong con xe bay luôn 1/3 - 1/2 giá thì ai chả hoảng.

Tựu chung 1ty2 để mua mới con SA và 800 con chạy lướt thì ngon, bổ, rẻ và xe chỉ là tiêu sản. Nếu cầm 800 đó có con xe nào ngon hơn k anh.

• Like
Reactions: thichmexe
Hạng D
24/4/17
1.978
1.611
138
34
Lấy cái lựa chọn chung của đa số để phủ quyết lựa chọn của 1 cá nhân nào đó là em e không chính xác anh ạ.

Riêng 1 điều khá phổ biến ở VN là con xe còn phải đem lại cái "danh, hãnh diện" cho ngừoi mua, mua cho mình chạy là ít, mua cho người ta nhìn là nhiều- đặc biệt phân khúc 1ty này.

Máy mà vin dùng để lắp trên dòng Lux là hệ máy N20 có tiếng bền bỉ và ổn định. Đến bây giờ bác hỏi thử những người chạy Lux nếu rành về xe, và thích lái xem họ có chê k?

Còn chích sách bán hàng và marketing của VIN thì y như là bóp xx người mau trước, thể hiện yếu kéo trong quản lý nên ảnh hưởng đến tâm lý người dùng.

Thử hỏi ai mua cái dồ gì mà chỉ một thời gian ngắn xong con xe bay luôn 1/3 - 1/2 giá thì ai chả hoảng.

Tựu chung 1ty2 để mua mới con SA và 800 con chạy lướt thì ngon, bổ, rẻ và xe chỉ là tiêu sản. Nếu cầm 800 đó có con xe nào ngon hơn k anh.
E mua ko a ban cho con lux sa đang để sài gòn chú anh cho thuê bản base bán E 799
Xe mới chạy 55.000km.... nhanh ko ngừoi khác hốt

• Like
Reactions: thichmexe
Hạng B2
31/5/07
320
234
43

Đã có cụ nào kiểm tra kỹ xem cái máy trên Lux là ai sản xuất và sản xuất ở đâu chưa nhỉ :p Nhiều cụ cứ nói là máy N20 nhưng em vẫn nghi rằng chỉ là N20 copy thôi