Hạng B2
8/2/22
408
599
93
Mất dạy cái là bắt mình phải vay bank là sao. Tui có tiền tươi mua xe vin lại ko được vô là sao nhỉ
Vì cty của nó, app của nó, khách từ app là chính... Vin nó cần dòng tiền đều chứ cũng không cần cố định 1 cục ngay, bác cũng làm kinh doanh thì biết dòng tiền ổn định sẽ đẹp hơn tiền tươi 1 đống nhưng ko lưu thông mà.

• Like
Reactions: npt
Hạng C
23/5/12
686
859
93
Mình đang ở giao lộ Luỹ Bán Bích - Hoà Bình ( Tân Phú, SG) chờ đèn đỏ. 4 góc đường là 4 ông VF5 taxi. Thật vê lờ

Hạng C
25/5/11
954
625
93
Làm gì có mà bán hả cụ ? Chỉ không phải mua để cân bằng (cho khâu sx) đã là tốt lắm rồi !

P/S: vậy là nhà máy ở bển lùi tiến độ thêm 3 năm, chắc máu cũng không còn thoải mái nữa rồi :(
Nếu doanh số Mỹ, CA, EU không cao thì sẽ không có nhà máy bên cụ 7 nữa. Vin đáng xoay sang ẤN và ĐNA kìa

Hạng D
16/7/20
1.575
972
113
51
Trong dải sp của VF thì mình thấy VF34 là con xe cân bằng tất cả trừ vẻ đẹp :D
Giờ mua xe VF được free sạc 1 năm, khủng cỡ này thì doanh số ko tăng thì mới là chuyện lạ e dự doanh số Q3 còn tăng cao nữa cơ
ở đó mà free, nó bán mắc hơn bao gồm giá tiền sạc 2 năm trong đó rồi cho free 1 năm

Hạng D
16/7/20
1.575
972
113
51
Có thì nói nhen anh ;)
luật kinh doanh phải có lời mới tồn tại , chẳng có đứa nào kinh doanh mà khờ cho free 1 giá trị lớn cả , họ tính giá , tiền lời vào đó rồi, hay giảm chất lượng xuống cho rẻ rồi free, cái này con nít cũng biết, chỉ ng có vđ mới ko bít

Chỉnh sửa cuối: