Hạng B2
24/6/17
459
791
93
46
Tạm thời bản thấp nhất thuê pin là dưới 10k, hehe... Hy vọng bán được nhiều sẽ giảm giá hơn nữa cho anh em xài nhiều hơn. Loanh quanh trong đô thị thì quá ổn, diện tích chỉ khoảng hơn 2 lần con SH thui mà an toàn, mát, che năng mưa thì hy vọng sẽ bán được nhiều vì hữu dụng
Dự là đi làm trong sài gòn từ quận 7 qua quận 3 tầm 2h. Chắc phải dậy sớm tầm 5h ra khỏi nhà thì vào cty đúng 7h. Hôm nào hên hên thì làm được ly cà phê hút điếu thuốc

• Love
  • Haha
Reactions: minh2 and npt
Hạng B2
27/3/23
222
217
43
Phù hợp cho nhiều người sắm 1 chiếc để che mưa, che nắng, và an toàn hơn, đôi lúc xem những video cảnh xe máy bị cuốn vào gầm xe tải thì thấy đi ô tô tốt hơn nhiều. Sức khỏe và an toàn là trên hết.

Hạng D
4/7/07
2.173
1.118
113
otosaigon.com
Vâng em thấy xe này thiết kế 2+2 đi 4 người lớn thường xuyên cũng không tiện lắm, chắc phải nhắm em vf5 mới được
ko biết sao em thấy ngồi sau VF34 thoải mái hơn VF5 nếu cụ bác mua thì ngồi thử mấy xe xem sao nhé

Hạng B2
11/11/20
215
431
63
41
Gía này là quá đẹp rồi, em mà có điều kiện làm 1 con về đi làm hàng ngày. Em có thắc mắc là nhà em có đện 3 pha thì lắp trụ sạc có đắt ko ta?
Nhà có 3 pha thì lắp trụ sạc đơn giản lắm bác , lắp mấy bộ xạc nhỏ thôi bên EverEV nó cho người lắp đặt tận nhà , giá cũng hợp lý ko đắt .

Hạng C
22/5/16
868
399
63
xem hình dự là hàng 2 vô cùng chật, tính mua đi đưa rước 2 đứa "nhỏ" mà nó "nhỏ" nhưng bự hơn người lớn nữa, haizz
Cái đầu xe to dài ko hợp với dòng xe cỡ nhỏ thì chật là dĩ nhiên rồi bác, cốp sau chắc mỏng dính

• Like
Reactions: linhlalinh
Hạng B1
7/3/23
90
214
33
40
Không có VF3 thì cũng có chó mới mua Wuling
Gần nhà em có 2 con nha anh. Xe điện mà lên mở máy, cái máy lạnh nó kêu còn to hơn xe xăng nổ máy. Đóng cửa thì ôi thôi rồi, sao nghe tiếng tôn mỏng quá. Xe mới mua mà em thấy xe cứu hộ kéo đi kéo về rồi.
Ai có ý định mua xe nhỏ thì VF3 cho chắc. Dù gì VF cũng có tóc để nắm. Wuling không biết tồn tại ở VN được thêm bao lâu rồi dẹp tiệm.