Hạng B2
11/11/20
193
358
63
40
Bạn là sale à, nếu sale mình ko tiếp nhé, quảng cáo thì nó cũng lố vừa vừa thôi, lập lờ tính làm gì vậy bạn?

1.8trđ là bạn thuê đi 1 tháng 1500km. Bann có thấy cmt của mình là ghi đi bao nhiêu ko? Và bạn có đọc kỹ cmt mình quote lại là đang tính nói về vấn đề chạy để làm gì chưa?

tính như bạn hết 1500km thì tính 1500đ mỗi km thì cái mức 9000km kia của mình bạn có biết là phải trả thêm bao nhiêu tiền ko???

Sợ thật
Đi vừa thì nên thuê pin , còn em tính trường hợp đi nhiều thì nên mua hẳn Pin , vì VF6 giá pin rất rẻ , em có tính bài toán mua pin với quảng đường đi 160km so với xe xăng thì nó lợi hơn 200tr đấy .
Còn điện 3 pha muốn lắp ở nhà phải tốn tầm 15tr + trụ sạc 3 pha ở nhà cũng tầm 15 tr nữa .
Em đang tính đổi xe điện chứ hiện tại em vẫn đi xe xăng , do nhu cầu hay đi chơi xa , phải đợi Vinfast lắp hết trụ sạc ở dọc theo cao tốc Bắc Nam thì em chuyển .

• Like
Reactions: QuyenPDK
Hạng B1
27/3/21
74
40
18
34
Vậy chúng ta nên bỏ qua phần không kèm pin để tính cái giá có pin theo xe như những Hãng khác thì có lẻ đỡ rối hơn, rồi sau này pin hư tính sau. Cái giá full 765 cho bản Eco thì em thấy cũng ổn đó
kích thước này thì giá đó thấy cũng hợp lý rồi, ko rẻ ko mắc... vừa