Hạng D
24/2/20
4.489
7.414
113
37
tốt hết dẹp mẹ bản VF8 đi :eek:tập trung sản xuất 1 loại VF9 thôi, đưa giá sản phẩm về dưới 1tỷ bao lô hết tệp khách hàng của mấy bọn Nhật và Hàn thì xe sản xuất ko kịp mà bán. :D
Vin bán xe chứ có cứ phải làm từ thiện đâu bác :)

Hạng F
16/7/15
6.296
25.161
113
Tui thì lại thắc mắc, lỡ xui xe tai nạn nát quá, ảnh hưởng đến pin thì giá cả đền bù bao nhiêu, ai chịu.
tai nạn mà đụng tới pin còn sống được chắc cũng free luôn vụ đền...
thường thì nổ chắc sáng nhất xóm....

• Haha
Reactions: quannguyentsnct
Hạng C
30/7/16
521
778
93
Quận 8, HCMC
A cứ khéo lo, a phải tin vào Vin vào tự hào dân tộc chứ.
Buồn buồn ổng kêu chi phí đầu vào cho sản xuất xe/pin tăng cao quá nên tăng giá thuê pin (độc quyền như kiểu xăng: tăng do thuế phí, do định mức lời/1 lít, do bảo vệ môi trường... ) thì làm sao ta? không lẽ đổ xăng chạy thay điện được hay sao?
Túm cái váy lại ý muốn nói là mua mà còn phụ thuộc tàn bộ vậy thì có giống cá nằm trong thớt không? ấy là chưa nói về cái giá đó.

• Like
Reactions: Osin and kyogod
Hạng F
29/10/14
8.533
11.206
113
Buồn buồn ổng kêu chi phí đầu vào cho sản xuất xe/pin tăng cao quá nên tăng giá thuê pin (độc quyền như kiểu xăng: tăng do thuế phí, do định mức lời/1 lít, do bảo vệ môi trường... ) thì làm sao ta? không lẽ đổ xăng chạy thay điện được hay sao?
Túm cái váy lại ý muốn nói là mua mà còn phụ thuộc tàn bộ vậy thì có giống cá nằm trong thớt không? ấy là chưa nói về cái giá đó.
Bê cục pin của nó ra trả. Về mua ắc quy đồng nai gắn vô. Chắc vẫn chạy được mà. Kaka

Hạng D
24/2/20
4.489
7.414
113
37
Vin nó có "công nghệ lõi" quan trọng bác V có mún bán không thôi, chứ mấy hãng xe tại VN cạnh tranh thế éo nào lại bác V được :D :D :D :D
Theo em hiểu thì "công nghệ lõi" của bác V hình như là "mãnh lực tinh thần Việt" thì phải:)

• Haha
Reactions: kyogod and nta139
Hạng D
24/2/20
4.489
7.414
113
37
Một số bác ủng hộ Vin trong này: TamQuy, NEWDRIVER, TheBlack...
Mấy bác này dạo này em ít thấy coment, nhớ năm ngoái em có tranh luận về công nghệ lõi của Vin có gì thì mấy bác cũng nói ghê lắm nhưng qua năm nay đám xe xăng chết thẳng cẳng thì ko thấy ai nói gì.