Anh chị đầu tư lâu dài hay lướt ván Vinhomes Grand Park quận 9

• Total voters
    190
Hạng D
19/7/20
3.248
1.925
113
Ho Chi Minh
CHẠY THỬ NGHIỆM ĐOÀN TÀU METRO SỐ 1 CHO GIA ĐÌNH NGƯỜI THÂN VIÊN CHỨC, NGƯỜI LAO ĐỘNG BAN QUẢN LÝ ĐƯỜNG SẮT ĐÔ THỊ VÀ CÔNG TY HURC1

ℹ️ Hôm qua, Ngày 17/02/2023, Ban Quản lý Đường sắt đô thị tổ chức buổi chạy thử nghiệm đoàn tàu metro số 1 (Bến Thành - Suối Tiên) cho gia đình người thân Viên chức, Người lao động Ban và Công ty HURC1.

Buổi chạy thử nghiệm đã thu hút hơn 700 anh/chị đến tham gia.

Qua chuyến đi trải nghiệm này, gia đình người thân đã hiểu thêm và thêm tự hào về công việc của các anh/ chị viên chức, người lao động đang ngày ngày miệt mài cống hiến.

Nhân đây, Ban Quản lý Đường sắt đô thị và Công ty HURC1 trân trọng gửi lời cảm ơn đến gia đình người thân vì đã là chỗ dựa tinh thần vững chắc để các anh/chị viên chức, người lao động hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ được giao góp phần xây dựng Metro Thành phố Hồ Chí Minh.

Attachments

Hạng D
16/11/09
1.997
635
113
Các bác cho em hỏi nhờ việc này:
Em có căn ở S10 - Origami; có vay NH. Tuần vừa rồi, em đã trả hết nợ vay (trả trong 2 năm đầu). Trên app của Vietcombank đã không thấy khoản nợ này nữa.
1. Vậy em còn cần kiểm tra thủ tục gì để biết rằng mình đã tất toán xong khoản nợ.
2. Để bán căn hộ này, em cần yêu cầu ngân hàng (Vietcombank), hoặc Chủ đầu tư làm thủ tục gì cho mình nữa không?
Lần đầu vay ngân hàng, lại toàn làm qua mail, nên mong các bác chỉ dẫn cụ thể. Cảm ơn các bác!

• Like
Reactions: Tommyteo
Hạng D
19/7/20
3.248
1.925
113
Ho Chi Minh
Các bác cho em hỏi nhờ việc này:
Em có căn ở S10 - Origami; có vay NH. Tuần vừa rồi, em đã trả hết nợ vay (trả trong 2 năm đầu). Trên app của Vietcombank đã không thấy khoản nợ này nữa.
1. Vậy em còn cần kiểm tra thủ tục gì để biết rằng mình đã tất toán xong khoản nợ.
2. Để bán căn hộ này, em cần yêu cầu ngân hàng (Vietcombank), hoặc Chủ đầu tư làm thủ tục gì cho mình nữa không?
Lần đầu vay ngân hàng, lại toàn làm qua mail, nên mong các bác chỉ dẫn cụ thể. Cảm ơn các bác!
anh quăng cho sale hỏi sale nó làm sao mà nhọc vay anh