Hạng B2
6/9/06
367
279
63
Alone In The Dark
RE: **Vợ 2 của e ,mong mấy bác nhẹ tay**

Cập mâm bác em nhìn thấy phê thật mà cho em hỏi ngu phát 2 bác này chung kiểu mâm à
Xe của bác nocarbutanytime

Chi Hội Trưởng SubaruFC
15/6/06
2.729
1.581
113

Muốn bóng nữa thì phải xem coi nó có nhưng vết trầy or vết quầng ko, dùng cái đèn cao áp xem, tiếp theo đánh nhẹ cho nó phẳng lại, tính bằng nm micro mét á, nhỏ lắm chứ đánh bát chắc đi cả ngàn micro mét quá:D, sau khi phẳng rồi thì đánh lớp wax, được chiết xuất từ cây cọ có tên carnauba bên nam mỹ, chất wax càng tốt đồng nghĩa với hàm lượng carnauba càng cao trong đó, có hộp wax đến 10.000 USD, loại rất tốt thì 1800 usd. Thật ra dùng loại 300 usd đã là qua tốt, mấy laọi kia thuộc hàng khủng hông tính:D. Chừng nào mình mua đủ đồ chơi thì bác nào thích óanh, em óanh cho.hehe em mê vụ này lắm:D

Hạng B1
13/2/08
92
1
8
39
Hà Nội

Trích đoạn: Hungo2

Nhẹ tay là phải rùi vì nó là xe nhập mà. Bác có cái xe đẹp và biển số cũng đẹp nữa ( lộc vô nhị phát ).
Biển này là xấu không ai tán (6028) ah...hehe. xe quá đẹp

Hạng B2
23/2/07
374
1
16
53

@ bác tenzi : hehe , nội thất kg có jì đặc biệt hết bác,em chỉ thay ghế da và gắn DVD ah ,chưa đủ tiền để chơi dàn âm thanh ,hehe . Còn ngựa sắt thì vẫn chơi chứ , sao mà bỏ tốc độ đc bác , bác về chưa vậy , để lại cho e cây 4road đi ! đợi bác lâu wá rùi ! hehe :D

@ bác toon : em và LÊ Huỳnh Đức kg có bà kon jì đâu bac ơi;)

Cảm ơn mấy bác đã giúp e "khám phá" ra biển số xe e , nghe thật hấp dẫn ! hehe:D

Hạng B2
23/2/07
374
1
16
53

@ bác Kombat : nhớ nói đấy nhé , hôm nào ông mua đủ đồ chơi xong tui bắt ông đánh pas dùm ah :D

Hạng B2
17/3/08
243
0
0
otosaigon.com

chiếc này của bác là XLE phải ko bác....chiếc của bac hình như có cảm biến lùi ko ne`... .....xe nhìn long lanh quá

Hạng B2
6/9/07
114
0
0

tuổi trẻ tài cao , chúc mừng bác nhé