PIT confirmed
Hạng D
17/2/08
1.005
32
48
NhaTrang
Re:Sân nhà chính thức của đội bóng BFC và lịch thi đấu hàng tuần

iem thấy ý của mấy pác sao sao đó.tình huống bác canada đưa ra là đã vịn dc bọn dog lại rồi "soạn tn với cú pháp CHIẾN ":D...lúc đó a e nhào lại,mỗi ng nện cho nó 1 phát àh.chứ ko bắt dc mà còn ngồi đó soạn tn thì khi ae tới chỉ ngước nhìn vợ đã bị băm,bị thịt rồi.....hihi

Hạng D
25/3/05
3.982
33
38
53
HCM city

hehe , vậy tình hình là phải tự bảo vệ xe thôi , ko vứt xe lung tung mà cứ tầng hầm sài gòn center mà gửi .

Hạng D
24/11/05
3.337
64
48
www.linhperfume.com
linhperfume.com

e nghĩ các bác đánh giá hơi thấp giới đạo chích rùi ạ. Giữa ngã 4 đông người các bác ấy còn dám bẻ kiếng khi xe đang chạy rùi quay lại cười cười trước khi từ từ phóng đi.

Hoặc ra xe thấy nó đang bẻ, đuổi theo, có thằng khác bẻ nốt cái còn lại hihi.

Hạng D
18/12/07
3.456
574
113

Chia buồn cùng bác haobui nhé! Tụi đạo chích này ranh ma lắm, trước khi bẻ nó cũng phải quan sát kỹ lằm mới ra tay, đồng thời luôn có xe máy để nhảy lên tầu thoát nên khó bắt nóng được lắm.

O.S.P.D
9/7/05
3.244
1.187
113
53
saigoncaraudio.com

Bữa nào qua a gắn cho cái arlam Hảo ơi! thằng nào đụng vô xe còn biết nữa chứ đừng nói đập kiếng đó Hảo. Luôn tiện đem ra chổ cũ nhữ nó bẻ lại rồi làm thịt nó luôn.:D

Hạng B2
24/1/06
164
0
16

Hôm nay vào thấy bác Hào bị bẻ gương thật là buồn. Chia buồn cùng bác nhé. Có cáp nó cũng cắt được thì đúng là bọn này lộng hành hết chỗ nói.

Hạng D
17/8/09
4.676
179
63
42

HP Stereo nói:
Bữa nào qua a gắn cho cái arlam Hảo ơi! thằng nào đụng vô xe còn biết nữa chứ đừng nói đập kiếng đó Hảo. Luôn tiện đem ra chổ cũ nhữ nó bẻ lại rồi làm thịt nó luôn.:D

bác Lợi có máu rình bọn này ko ? hôm nào tổ chức

Hạng C
26/3/08
738
1
0
41
HCMC

Lustigbee nói:
HP Stereo nói:

bác Lợi có máu rình bọn này ko ? hôm nào tổ chức

@ Ong lắc: Đây là bác Phú, chứ ko phải anh Lợi -Japan bác ơi. Nhà mình mọi ng cũng thức khuya nhỉ!

Hạng B1
8/3/10
57
0
0

em rình mấy em gái nhà bên cạnh còn hem đủ kiên nhẫn nữa là, cứ thấy vô bathroom , mở nước là tự nhiên đèn tối thui,,,hùm,,,,,,,,

PIT confirmed
Hạng D
17/2/08
1.005
32
48
NhaTrang

Khoantuong nói:
em rình mấy em gái nhà bên cạnh còn hem đủ kiên nhẫn nữa là, cứ thấy vô bathroom , mở nước là tự nhiên đèn tối thui,,,hùm,,,,,,,,

đó...thấy chưa....nghe mùi là biết ai cm liền mà....đi ra giùm cái đi mụ....để tui ngó thử,có khi đèn mở lại áh...héhé