Chi Hội Trưởng P.O.C
Sau trận thi đấu vui vãi với các Rooney Tú Xề , Phú HP, Mr LOi , Rabit , Khoantuong , Tony Dũng tèo và với 2 cổ động viên Tiêu Chảy và Follow Tư Xệ , cùng với phóng viên Ốc Sam thì anh em đuối nhuu trái chuối , chưa bao giờ đá banh mà đi năn nỉ người thay như hôm nay . Thua ra sân mừng muốn chết :D
Anh em kéo nhau đi ăn tối , cháo gà tại Lê Hồng Phong - Trần Phú thì về nhà đúng 10h30 .
Sau 1 lúc vào nhà cất quần áo , giầy dép thì ra lấy xe đi cất thì .................má ơi , xe em giờ nó vậy nè :

Qua đây cũng nhắc cho anh em biết luôn là :
Khu vực đường Cống Quỳnh rất nguy hiểm về trộm cắp cũng cướp giựt . Mình ở khu vực này , sát bên vũ trường Volcano , hầu như 1,2 ngày lại có giựt cắp rất táo bạo , xe mình để trên vỉa hè , xui là hôm đó là Chủ Nhật , trúng mấy ngày lễ nên mấy tiệm bán đồ lại đóng cửa sớm . Mới chỉ 10h30 tối mà tụi nó đã ra tay ác liệt vậy .
Đây là ảnh close up tụi nó dùng kềm cắt 4 lần rất ngọt . Trong đó đã có đến 3 cọng cáp đủ loại .

Dzọt ra An Dương Vương mua cặp tai cũ gắn tạm :

Last edited by a moderator:
Chi Hội Phó BFC
17/4/08
1.642
24
38
Re:Sân nhà chính thức của đội bóng BFC và lịch thi đấu hàng tuần

Rồi xong,sao mà xui vậy bác.Cái này nặng à.Rồi có mất gì ko.

Hạng D
16/9/07
1.589
6
38
49

Trời ơi,xui cho bác quá vậy,nếu cặp luôn cả củ thì khoảng 22 chai rồi,còn thêm cái cửa kiếng nữa
...,em còn 1 cái lúc trước anh bạn làm bên bảo hiểm để lại,nếu bác cần thì em để lại cho bọn kia ôm hàng
, chia buồn với bác:(

Hạng D
24/11/05
3.337
64
48
www.linhperfume.com
linhperfume.com

hic, bị nặng quá, 2 kiếng + 2 cánh cửa luôn hix. Gắn cáp và bảo vệ kiếng coi bộ ko ăn thua với bọn này.

Hạng D
9/4/05
4.489
65
48
46

Hôm qua em vào phần tìm kiếm gõ "mất gương Sawasusi"
để ra số điện thoại của chỗ mua gương cho má Hào.

Má Hào ra tiệm Minh - kính xe hơi giữa ngã tư An Dương Vương và Lê Hồng Phong - chắc có kính rẻ vì hàng OEM cả cái kính lái có 1,8tr

Tối thứ 6 này đá banh xong làm cái lễ giải hạn cho Hào bùi nhé. (Lịch em đã cập nhật tại trang 1)

Hạng D
16/9/07
1.589
6
38
49

tụi nó đập kiếng có mất thêm gì nữa không hả bác?...mấy xe này lúc nào cũng nên có người trong coi thôi:mad:, dạo này em cũng thấy bên KhacTrung làm dây cable xài cọng dây mỏng te nhỏ hơn loại hồi đó xe củ của em,:( , bọn nghiện mới được thả về hay sao mà lọng hành quá:mad:

Last edited by a moderator:
Hạng D
28/2/05
2.109
485
83

Chia buoàn vôùi baùc Haobui!Caùp muoán khoâng maát phaûi chôi laïoi caùp lôùn chuùt!!muoán chaéc aên laø phaûi mua laïi caùp chôùng caét nhö Master Lock ñaáy a chöù coøn caùp nhö KhaTrung giôø noù caét ngoït luoânï!!Maø boïn naøy loäng haønh quaù!!!KO bieát baûo hieåm tính vuï naøy sao haû baùc haobui?

Hạng D
27/3/07
2.189
2
36
53
Changi Airport

Chia buồn cùng bác Hao,tụi này lộng hành quá.

Hạng B2
4/3/10
118
0
0
43

Trời, lâu ngày không ghé nhà, sao "vợ 2" Haobui đại ca thê thảm vậy trời?! Riết rồi đạo chích bạo lực khủng khiếp

Rồi đại ca đi "tu dưỡng nhan sắc" cho "em nó" chưa?!

Hạng B2
18/10/08
254
1
18
53

đắng!