Hạng D
4/10/12
2.191
3.604
113
Re:Vỏ xe DUNLOP, trường hợp này có được bảo hành hay không?

Láo quá, tức quá qua Hải Triều mua nha!

Hạng B2
24/10/15
258
92
28
46

Một số hình ảnh đây các bác ah! thông tin kỹ thuật sẽ đc Dunlop báo lại sớm ah! (<span style=""color: #ff0000;"">Nhưng chắc chắn là vỏ bác chủ sẽ ko đc bảo hành bởi vỏ đã bị vá một lỗ)</span> cái này chắc bên em sẽ giải quyết bằng tình cảm và nhờ Dunlop hổ trợ cho bác chủ thôi ah

Hi vọng các bác sẽ tin dùng Vỏ xe Dunlop
----------------------------
Vậy là vỏ mới mua, lỡ cán đinh coi như hết bảo hành.
Bác nói chính xác,xe lăn banh trên đường mà khi vá thi k bảo hành???luật khốn nạn
Anh em có bức xúc với câu trả lời là khi đã vá 1 lỗ bất kỳ thời gian nào đều bị từ chối bảo hanh k?
Vậy kính thưa hãng sx?bảo hành k lẽ mua về để len bàn thờ r khi nào có gì thì mới chịu bh hả
Tha cứ nói thẳng mua k bh,bao tét,k mua thi thoi cho dễ xử như dunlop Sh vậy đó.k ai phàn nàn

B35 confirmed
Hạng B2
1/9/11
423
707
93
Lop cua bac chu da bi dong date lai roi , cao su da bi lao hoa nen bi nut.
Cac bac mua lop phai hoi truoc date sx, chu so date phai la chu noi , con chu so chim la bi dong date lai gia thanh chi bang 1/2 hang moi.

Hạng D
14/8/14
1.434
895
113
Tình hình rất là tình hình,lại còn có vụ đóng lại date nữa nghe ghê quá đi. Vậy giờ thay vỏ phải làm sao để không bị lừa?, vào hãng xe thì giá chát quá?
- có hóa đơn chứng từ ghi rõ hàng chính hãng, số năm sx, bảo hành
- giá cả cam kết ntn? đi thay ở cửa hàng nào trên Lý thái tổ cũng nói hay lắm, khi xảy ra sự việc mới rõ bộ mặt.

Hạng B2
1/3/13
374
339
63
Em mới thay lốp mới. nói về BH thì cửa hàng nói là độ mòn hết 30% là hết bảo hành hoặc date trên lốp tùy cái nào đến trước. Việc định giá % này khó quá ? thế nào là 29% hay 31% ?

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
24/10/15
258
92
28
46

Cho em hỏi bác thanhnhan-auto là bác làm cho hãng Dunlop hay Hồng Cường mà sao em thấy bác toàn lấy quy định của Dunlop ra mà nói ko vậy?
Nếu giải thích như vậy,mua 4 cái vỏ gần chục triệu,bảo hành 1 năm,nhưng vừa chạy từ cửa hàng ra đường dc 2m thì cán cái đinh,coi như bỏ luôn bảo hành hả??
Chính xác

Hạng B2
24/10/15
258
92
28
46

ôi cái đoạch???
Kết luận nguyên nhân thế này thì hoàn toàn là lỗi do người sử dụng rồi còn đéo gì nữa??? lại là kiểu thoái thác trách nhiệm và đẩy hết lỗi cho người tiêu dùng???
Ông kết luận nguyên nhân như thế thì .. ông hãy chứng minh đi?? chứng cứ đâu??
xe chạy tốc độ quá cao là bao nhiêu km/g gọi là cao? (bằng chứng đâu)?? phơi dưới tia cực tím lâu??
bao nhiêu là lâu? có bằng chứng ko?? "quá tải hay tốc đọ cao làm tăng thêm vết cắt..." ==> có bằng chứng quá tải ko???
DCM đọc bản kết luận chỉ muốn táng vô mỏ nó
Việt Nam! Mà bác

Hạng D
22/5/08
1.680
1.297
113
Bác nói chính xác,xe lăn banh trên đường mà khi vá thi k bảo hành???luật khốn nạn
Anh em có bức xúc với câu trả lời là khi đã vá 1 lỗ bất kỳ thời gian nào đều bị từ chối bảo hanh k?
Vậy kính thưa hãng sx?bảo hành k lẽ mua về để len bàn thờ r khi nào có gì thì mới chịu bh hả
Tha cứ nói thẳng mua k bh,bao tét,k mua thi thoi cho dễ xử như dunlop Sh vậy đó.k ai phàn nàn
4 năm rồi bác.