Hạng B2
14/10/11
460
9
18
Re:Vỏ xe DUNLOP, trường hợp này có được bảo hành hay không?

Bác nào biết chỗ bán CASUMINA ở đâu cho em xin địa chỉ. Mai mốt mòn vỏ em đến đó thay :D

Hạng D
14/6/12
1.608
96
48
52

michealtuanhongcuong nói:
Dunlop và bên em sẽ hỗ trợ bác chủ 50% tiền vỏ mới

Công nhận kết quả y chang bác giuvung đã nói:
giuvung nói:
Xin cam đoan với các bác là không có chuyện bảo hành ở đây, kể cả thưa kiện tới hãng.
Cách đây vài năm mình cũng đã từng mua 1 bộ 4 cái lốp Good Year chống ồn tại Hồng Cường.
...
Sau đó mình nói chuyện phải trái với Hồng Cường thì được giải quyết tình cảm bằng cách mua 1 cái vỏ mới với giá chỉ 50%. Trường hợp bác Cà rem như vậy mình nghĩ chắc cũng chả đi tới đâu.

Hạng B2
3/10/11
395
72
28

Xe em mới để cả ngày hôm nay ngoài nắng => không còn bảo hành (vì có tia cực tím chiếu vào).

Hạng C
29/9/10
827
9
16

Chấp nhận hay không chấp nhận? Không chấp nhận thì phải giải quyết như thế nào? Em hóng.

Hạng B2
27/8/11
471
8
16

Các bác nói vậy thì em chịu! nói chung là ko thể làm hài lòng tất cả mọi người được! nếu vỏ nứt thì sẽ bị nứttrên diện rộng và nứt vài ba chổ chứ ko thể chị bị nứt một đường nhỏ mặt cắt lốp và vết nứt sâu và sắc như vậy!
Cho em hỏi bác chủ là bác phát hiện "vết nứt" của bác sau vài ngày ko chạy hay đang chạy trên đường bị xịt lốp trên đường

Đường Việt Nam ổ gà mảnh thủy tinh nhiều bác nào xui thì dính thôi ah! có bác ngồi uống nước trong quán còn bị xe máy chạy ngang qua kẹp đá lốp xe bắn vào người nữa nói j đến xe hơi ah

Last edited by a moderator:
Hạng B2
27/8/11
471
8
16

Vỏ này chắc chắn là ko đc bảo hành! việc bên em hỗ trợ bác chủ 50% là tình cảm của bên em với bác chủ đã ủng hộ trong thời gian qua!
bác nào đã bảo hành vỏ BS và Michellin hay từng bảo hành vỏ cho em xin ý kiến

Hạng B1
25/6/12
80
0
0

Trong chuyện này em thấy bác Xiaoka nên chuyển qua xài hàng Việt Nam chất lượng cao thôi anh ạh, dù sao thì cái vỏ kia cũng ko thể xài được nữa, bỏ đi anh. mệt mỏi với nó quá làm gì, để giành thời gian làm việc khác.....kiếm xèng mua vỏ mới.

Hạng B2
27/8/11
471
8
16

Mary nói:
Trong chuyện này em thấy bác Xiaoka nên chuyển qua xài hàng Việt Nam chất lượng cao thôi anh ạh, dù sao thì cái vỏ kia cũng ko thể xài được nữa, bỏ đi anh. mệt mỏi với nó quá làm gì, để giành thời gian làm việc khác.....kiếm xèng mua vỏ mới.
Dạ vâng bác! Dunlop giải quyết như thế này là tình cảm lắm rồi ah
BS và Michellin thì sẽ ko bao giờ bảo hành dù vỏ bị xì lỗ mọt ko nhìn thấy bên ngoài đc và chưa vó vết vá nào
Chắc bác chuyển qua Casumina hàng Việt Nam chất lượng cao sản xuất phù hợp với đường xá Việt Nam là ok ah :D

Hạng B1
25/6/12
80
0
0

thanhnhan_auto nói:
Mary nói:
Dạ vâng bác! Dunlop giải quyết như thế này là tình cảm lắm rồi ah
BS và Michellin thì sẽ ko bao giờ bảo hành dù vỏ bị xì lỗ mọt ko nhìn thấy bên ngoài đc và chưa vó vết vá nào
Chắc bác chuyển qua Casumina hàng Việt Nam chất lượng cao sản xuất phù hợp với đường xá Việt Nam là ok ah :D
Cảm ơn bác vì tinh thần dân tộc mà đã đưa ra lời khuyên chung , vì tất cả các Oser trong diễn đàn đều là người Việt Nam cả.