Hạng F
13/1/06
12.145
2.187
113
60
Bình Thạnh -Tp HCM
RE: Volkswagen lang thang xứ hoa anh đào

Ladalat của bác Vwdal@t nom còn cứng cáp liền lạc lắm chứ,nhưng có vẻ cái máy kêu hơi ồn?Thế mà chạy từ Đà Lạt về ngon lành hén.Bái phục,bái phục lắm lắm!

Hạng B2
22/12/06
144
4
16

Vài anh em bọ vừa gặp nhau tại Đà lạt... cà fê Thanh thủy..
Volkswagen lang thang xứ sưong mù

Chúc các bác cùng gia đình có những ngày Xuân như ý..

VW1100

Hạng B1
5/4/07
71
0
0
yahoo.com

có bác nào có thông tin về 1 chiếc xe cổ 52M hay 52N-0033 dc. ko ạ !! em nó màu vàng nhìn kul lắm !!

Hạng B2
22/12/06
144
4
16

Mồng 5, em và cả nhà xuống núi, rời Đà lạt 8g sáng...đến 3g chiều thỉ về đến SG an toàn.....

Đến ngã 3 Dầu dây....

VW1100

Hạng D
10/8/05
1.219
4
38
124
CLB Xe cổ SG

Trích đoạn: lamboghini 123

bac' 8103 nay` hinh` nhu khopng co' trong hoi vwsaigon
Làm gì có hội nào!! Những người có xe tụ tập cho vui thôi chứ hội hè gì. Bác 8103 này ít khi tham gia nhưng không phải là gương mặt lạ lẫm đâu.
vw1100: chúc mừng bác vui và an toàn với em bọ SG-ĐL/ĐL-SG! Trời ĐL Tết này cũng khá lạnh, với em bọ chắc là sướng lắm nhỉ! Bác chụp bằng máy gì mà em thấy cái màu sơn của xe không được thật lắm?

Last edited by a moderator:
Hạng B2
22/12/06
144
4
16

Bác 123: Em xin hoài, chưa được vào hội viên bác ạ. Bác không thấy các bác trong hội ai cũng có vài ba em bọ. Em thì mới tập tành..hichic..

Buglover: Vừa phone bác Flat xong..2 bác ấy vẫn còn lang thang ở HN.
Còn bác đã vào lại Sài thành chưa?
Màu sơn, có lẽ do chụp trong bóng mát, bên ngoài trời nắng chói chang, không thực lắm..hôm nào em để xe ngoài trời chộp vài tấm xem sao.
Lên xứ lạnh em bọ chạy vi vu bác ạ...trời lạnh nên đôi khi phải đóng cửa sổ lại. Thấy các bác xuyên Việt vui quá, bây giờ vài ba trăm cây số em không còn bận tâm nhiều....thậm chí em không chuẩn bị đầy đủ các món phụ tùng như các bác..thật tình mà nói em có biết làm gì đâu mà chuẩn bị...nhiều lúc nghĩ lại thấy mình hơi liều...nhưng thích thì just do it vậy thôi (càng nhìn các em bọ càng thấy thích, có cái gì đó trông hay hay, các đường nét đơn giản nhưng thật ấn tượng)...phục các bác trưởng lão..thật đam mê...

VW1100

Hạng D
26/7/07
3.865
6
38
HCM

hôm 30 tết em còn thấy mấy bác đỗ ngoài sân vận động. Có cả bác Bình VW 2939 nữa. Mún gọi nhưng lại thôi. Vì em chưa bít các bác mem OS:D

Hạng B2
30/9/05
414
106
43

Hôm rồi em cùng bọ vợ hai của em đưa vợ cả lên Đà lại ăn 8/3. Đang lên đèo Prenn thì có bác này chạy qua. Nghĩ là cùng hội bọ nên nháy đèn chào bác ấy mà chẳng thấy đáp lại gì cả. Hơi buồn.[:'(]

Last edited by a moderator: