Hạng B2
22/12/06
144
4
16
RE: Volkswagen lang thang xứ hoa anh đào

Nàng bọ ghẻ ngày xưa .....lại tiếp tục leo núi... sau đúng 2 tháng nằm chơi trong thẩm mỹ viện.........
Đèo Prenn...
Volkswagen lang thang xứ sưong mù

chắc các bác cũng đã đến Thung Lũng Vàng.....

bên cạnh nhà máy nước Dankia

Nơi thích hợp cho các cuộc picnic

Và bác nào thích xe cổ thì ...còn 1 chiếc thế này...

VW1100

Last edited by a moderator:
Hạng F
2/4/07
6.179
406
83

Wa...Bọ gì mà chở 7 dậy trời!!!

Hạng C
5/12/06
674
14
18
-) từ :-) từ :-) từ

Chúc mừng bác 1100 thượng lộ bình an đã xuống lúi. Xe làm đẹp wá bác ợ! Mà Thùng lủng vàng này nằm ở đâu vậy bác?

Hạng C
21/11/06
733
575
93
53

Không nhầm thì đây là nơi bác Xicaque đã mời anh em tá túc trong dịp 30-4, rất tiếc kg đi được.
Chúc em bọ của bác ngày càng đẹp hơn.

Hạng B2
15/12/06
472
6.715
93
HCM

Trời các bác mê Bọ thức khuya bàn tán ồn ko chịu được:D:D:D!!!
@Saohom: bác mà chịu khó chờ thêm 40s nữa là sang ngày mới rồi[8D][8D]
Bác nào muốn phục chế cái xe cổ trong hình cuối của bác VW1100 thì liên lạc với e nhé:D:D:D

Tập Lái
8/5/07
39
0
0

Bác vw 1100: Xe Bác trông đẹp quá, lại du hành một chuyến hơn cả ngàn km nữa. Tổng giá thành sữa chữa bọ 1200 của Bác là bao nhiêu vậy Bác? Nếu không có gì bất tiện Bác cho biết được không?

Hạng B2
22/12/06
144
4
16

Bác Mr.Thiet ơi, cả tài xế nửa là 8 đó bác...mấy cháu nhóc đòi đi quá......em vốn luôn chấp hành tốt luật lệ giao thông...chuyến này đành phá lệ...hihi..

Bác Flat4 ơi, Thung lũng vàng nằm trên đường từ Đà lạt đi Suối Vàng, và toạ lạc bên cạnh nhà máy nước Dankia, đi vào chung cổng của nhà máy nước.....sẽ có hướng dẫn của nhân viên bảo vệ.

Bác MTUNG, định làm em bọ phải không? tuỳ theo yêu cầu và khả năng của bác mà tiên liệu, lúc đầu em tớ ước chừng MAX 30 triệu và 1 tháng....thực tế thì tiền và thời gian đều phải nhân đôi...về thời gian, em tớ tốn 2 tháng là nhanh nhất rồi đó bác...nhanh hay chậm còn tuỳ thuộc bác may mắn thu gom phụ tùng kịp thời hay không.....khi nào bác thật sự làm thì sẽ gởi tặng bác một cái sớ ....bằng excel để tham khảo cho vui...hihi..

VW1100

Hạng B2
19/3/07
134
0
0
Hồ Chí Minh

Mà bác vw110 gửi cho em cái sớ để tham khảo với nhé, cuối tháng này em cũng đưa xe vào thẩm mỹ viện rồi, thank bác trước

[email protected]

Hạng B2
4/9/06
156
1
18
hồ chí minh

thấy bác ngân đi ức quá, hôm qua em và vwdala@t lên đuờng du ngoan dalat và hôm nay lại có mặt saigòn để ngày mai lại đi làm! hic hic
cà fê sáng chuẩn bị lên đường! bác vwdala@t chán vợ 3 sút 1 sút!

xi ca que sắp phê coffee

bạn tường heo vì mê ladalat thành quỷ!

bác vwdalat muốn đổi xe vì lo cho em ladalat ko lết nỗi tới sài gòn

con nhieu hinh cua cuoôộc hanh trinh ay ngau hung ma em met qua.mai em post tiep cho cac bac xem cho vui nhe!