Hạng C
9/4/08
683
382
78
RE: volkswagen Touareg SUV cũng đẹp

Xe này được đây, rất ấn tượng.

Hạng D
8/4/07
1.075
0
0

CHỉ có Porsche Cayenne là ngang ngửa, có thể chọi lại. Phần còn lại thì không ăn thua.

Hạng B2
12/3/08
157
0
0
choXe.net
choXe.net

Trích đoạn: MINA

Nếu lắp thêm tùy chọn chống va chạm từ sau có thể chịu được 1 xe 3,5 tấn đang di chuyển tốc độ lưu thông bình thường không thể đâm vào thùng sau xe:

Ôi thôi xong!:(:(:(Cụ nào dịch ra vậy nhỉ???[8|]
Em tưởng cái này là khớp nối để đấu móc kéo chứ nhỉ(Anhängerkupplung)???

Hoặc khi bí,nó còn có tác dụng như thế này::D

Nó đúng là cái chống va chạm đấy bác à, không dơn thuần là cái móc kéo lắp vào tự dưng xấu xe, nó có bộ cảm biến nữa mà. Bác nhìn thấy nó có thể quặt vào để giảm lực đâm chứ nếu như nó là cái móc không thì đâm trực diện vào chẳng giảm được gì, nó là 1 trong những điểm nổi bật từ Touareg đấy bác. Cái này là em đọc trực tiếp tại site của VW Touareg. Nhưng tính năng em liệt ra cũng từ đó hết.

Phải nói là động cơ 6.0 W12 Sport là hàng siêu khủng. Chạy Off-Road thì Cayenne và X5 thua xa. Comfort thì cũng hơn đứt X5 và Cayenne.

Hạng C
23/4/08
580
2
18
TP-HCM

Touareg có từ 2005 rồi các bác ạ và em nó ở đẳng cấp cao hơn Acura những 2 bậc

Hạng B2
25/6/07
443
0
16
bravebang.blogspot.com

Hix... kiểu dáng xe và nội thật nhìn vãi hàng các bác ạh, quá ngon lun cho 1 chiec SUV sang trong lich lãm cho cả đường phố lẫn off-road

Hạng D
19/11/06
2.252
0
36
Nhà em

con này có cả V6,V8,V10 đấy các bác ạ:)con bác chụp là đời 2007 nên đẹp là phải,chắc giá bằng con Q7 thôi các bác nhỉ[8D]

Hạng F
9/3/06
6.463
3.513
113
Sì Gòn

em này chung sàn với Cayenne và Q7 thì phải, nhìn phía trước thì khá hoành tráng nhưng phía sau thì hơi "chuối" :D, dân VN không ưa chuộng chỉ vì em nó mang cái logo VW ;)

Hạng B2
25/6/07
443
0
16
bravebang.blogspot.com

Nhìn mấy cái thông số kỹ thuật cho off-road thì thậy mà lạy lun, chạy vô tư khi ngập nước 58cm...ac.ac... Hummer H2 cũng chỉ lên đến tầm 61cm thui.... xe này đúng là quá chiến