MEP Vaccine Hero
22/5/12
10.022
79.234
113
Quéo quèo, anh chịu khó hỏi mấy anh OS trong này, có những thứ phải tìm đúng nơi đúng chỗ mới thấy được, cụ thể là các loại Sổ tay đi kèm khi mua xe. Bonus cho anh chính sách của Mer, thân lắm mới chia sẻ đó nha. :rolleyes:

View attachment 3067332
Réo anh @Huboss

theo a thì sau khi đi 500km đầu tiên, xe Mẹc hư bugi ko xác định được nguyên nhân, thì hãng có thay miễn phí không?

• Haha
Reactions: TFS and Huboss
Hạng D
13/1/12
2.672
96.873
113
Réo anh @Huboss

theo a thì sau khi đi 500km đầu tiên, xe Mẹc hư bugi ko xác định được nguyên nhân, thì hãng có thay miễn phí không?
Còn bảo hành sao kg thay anh ? trừ khi nào anh can thiệp độ chế tùm lum hãng mới tứ chối bảo hành .. xe em đèn vô nước bị ố em bắt hãng bảo hành .. thay nguyên cặp :D quyền lợi của mình trong thời gian bảo hành mừ

• Haha
Reactions: btpaul
MEP Vaccine Hero
22/5/12
10.022
79.234
113
Còn bảo hành sao kg thay anh ? trừ khi nào anh can thiệp độ chế tùm lum hãng mới tứ chối bảo hành .. xe em đèn vô nước bị ố em bắt hãng bảo hành .. thay nguyên cặp :D quyền lợi của mình trong thời gian bảo hành mừ
Theo điều 13, bugi hao mòn tự nhiên, là ko dc bh nha

• Haha
Reactions: Huboss
MEP Vaccine Hero
22/5/12
10.022
79.234
113
Đèn vô nước thì ko thuộc ngoại trừ bh nên họ bh là đúng thôi

Hạng B2
21/11/05
169
68
28
Xc60 có cái đèn hậu quá đẹp.
Nhưng bên trong thì chỉ sướng ông tài xế, chạy bốc, xe lúc nào cũng như muốn chồm lên (xe xăng), hành khách ngồi mệt nếu đi đường xa. Chạy SG-BMT bà già với vợ em lên Grandis ngồi sướng hơn :D
Nếu xe có bóng hơi thì khá bồng bềnh, dễ say.

Con này khá hao vỏ, tầm 30k km là mòn muốn thay rồi.
Cách âm 4 bánh vẫn thua con Bim 5 đời 2007 của em.
Hihi. Anh nói đúng hết á.
Ko biết sao xe này nó nuốt vỏ kinh nhỉ. Xe e vỏ Michelin thay lúc 23k km, xe bạn e thay lúc 30k km vỏ Pirelli
Anh bên vỏ xe nên nhờ a cho ý
kiến ạ

• Wow
Reactions: btpaul
MEP Vaccine Hero
22/5/12
10.022
79.234
113
Hihi. Anh nói đúng hết á.
Ko biết sao xe này nó nuốt vỏ kinh nhỉ. Xe e vỏ Michelin thay lúc 23k km, xe bạn e thay lúc 30k km vỏ Pirelli
Anh bên vỏ xe nên nhờ a cho ý
kiến ạ
A đi mấy năm rồi a
Có thay phụ tùng gì do hao mòn tự nhiên chưa