npt confirmed
Hạng F
28/2/05
5.468
2.210
113
48
TP.HCM
RE: RE: nhờ các đại ca tư vấn giúp con isuzu với

Em van bác đấy, bác nên mừng vì bác trả 23k mà bác ấy chưa bán. Em đã nói là giá 2004 không quá 20k đâu, bác không tin em thì kệ bác :)

Em có ông bạn, nửa muốn bán nửa muốn không chiếc Extreme tháng 4/2005 MT chạy 70k km, giá cũng tầm 20-21k thôi, ổng nói em cách đây hơn tháng nhưng em chưa hỏi lại. Giá xe bây giờ chỉ thế thôi, nhé bác ;)

Bị Bấm 1 lỗ
9/1/07
222
0
0
Tp.HCM

lộn chuồng, vào bến đê admin ơi !

Hạng C
29/7/06
511
18
18
46
Tp.HCM
www.otosaigon.com

Trích đoạn: Huylq

các bác a chiều nay em đi xem con xe đó rồi xe chạy 3.5vạn km đăng ký 17/12/2004 và tên công ty chứ không phải cá nhân chủ xe nói bánh dự phòng chưa hạ nói chung là hình thức còn được và chủ xe bảo nếu em thực sự muốn lấy thì đúng 23.5 USD em trả 23 nhưng chủ xe nói không bán vậy các bác thấy giá đó có ổn không ,nếu em mà lấy thì bao nhiêu thì lấy được rât mong được sự tư vấn của cá đại ca

Xe đấy 20k là hết giá rồi bác ơi! Bác đừng "cà cuống" quá mà bị thiệt hại!

Tập Lái
25/11/06
15
0
0

cám ơn các bác đã cứu em một bàn thua trông thấy nếu các bác không tư vấn cho thì hôm nay em đã trả thêm để cưới em đó rồi sự thực em không biết gì về dòng xe này vì trước đây em chạy em jolie và zace thôi nghe nói ISUZU chạy dầu tiết kiệm lắm trong khi giá xăng lại cao nên mới máu em này .

Tập Lái
9/5/07
18
0
0
google.com

Anh ơi đừng dại mua ISUZU. loại này chạy 3 bữa khói mù, lại hay bị rò nước làm mát, khung nhanh han lắm

npt confirmed
Hạng F
28/2/05
5.468
2.210
113
48
TP.HCM

Trích đoạn: hoang2601

Anh ơi đừng dại mua ISUZU. loại này chạy 3 bữa khói mù, lại hay bị rò nước làm mát, khung nhanh han lắm
Rồi, chắc bác lại nghe đồn phải không, phán thế thì chít em nó rồi :):D

Tập Lái
3/4/07
3
0
0

em nó đã về tay ! người ta rồi các bác ạ ! thank đã quan tâm

Tập Lái
25/11/06
15
0
0

cám ơn các đại ca đã tư vấn cho em .chiều nay em vừa chung kết em jolie limited rồi các bác ạ em nó màu đen đă ký 1/07 nên một lần nữa cám ơn các bác ở hội công nông nhé!

Tập Lái
9/5/07
18
0
0
google.com

Nói nhỏ với các bác 1 cái này nữa. chạy ISUZU điều hòa hay bị rò gas lắm.....