npt confirmed
Hạng F
28/2/05
5.468
2.209
113
48
TP.HCM
RE: RE: nhờ các đại ca tư vấn giúp con isuzu với

Trích đoạn: hoang2601

Nói nhỏ với các bác 1 cái này nữa. chạy ISUZU điều hòa hay bị rò gas lắm.....
Cái này bác đúng, xe em sau 3 năm vừa thay ống dẫn gas máy lạnh bị xì, nhưng 3 năm mới thay thì có gọi là hay bị rò gas không bác :)

Em đề nghị bác nói nên có dẫn chứng nhé, nếu không có thì bác không nên nói bừa như thế nữa. Còn nếu bác chỉ nghe nói thì bác không nên nói lên mất công, vì nghe nói thì em cũng nghe ti tỉ như bác. Mà anh em vào đây không phải để đọc những thông tin kiểu nghe nói đâu. Chúc bác vui ;)

Hạng B2
22/3/07
253
1
16

Bác npt có lý. Topic và có lẻ cái box này để cho hội viên công nông là những người ưa thích loại xe này bình luận. Nếu bác nào không thích thì chỉ nên xem chứ đừng có ý kiến kẻo
thì tội nghiệp:D Xe của bác npt chắc đến giờ được 300k chưa nhỉ?

Hạng D
26/6/05
2.608
299
83
Vũng Tàu

Thực ra thì dù không thích, vẫn có thể có ý kiến, nhưng phải khách quan, và có kiểm nghiệm, chứ nói chung chung ..loại này chạy 3 bữa khói mù .. thì cu Tý nhà em cũng bò ra mà cười :D. Xe Tàu chạy 3 bữa cũng chưa vấn đề gì :D, đừng nói tới Isuzu !

npt confirmed
Hạng F
28/2/05
5.468
2.209
113
48
TP.HCM

Bác Maihan, ai thích thì vào bình luận thôi, không cần phải là người thích hay không thích isuzu đâu, nhưng em nghĩ không cần nói kiểu nói mò, làm mệt người đọc thôi bác ạ :)

Xe em đâu mà đi khiếp thế, mới khỏang gần 130k km thôi, nhưng vẫn cứ lên là chạy, chẳng suy nghĩ gì. Khi nào đủ 150k km, em làm cho các bác cái report tham khảo nhé :)

Chuyện xe dầu khói mù thì cần gì 3 bữa, nổ máy ngày đâu là khói rồi mà ;)

Last edited by a moderator:
npt confirmed
Hạng F
28/2/05
5.468
2.209
113
48
TP.HCM

giá này quá ok, nhưng kiểm tra xe kỹ bác ạ. Bác cho thêm thông tin đi :)