Tập Lái
26/7/16
29
55
13
47
Ô, thưa à, sợ thế. Xác định gạch tên vĩnh viễn Anyc khi tôi và người thân cần mua phương tiện, và ủng hộ anh khách hàng nộp đơn kiện chúng

Hạng B2
25/2/13
482
1.364
93
Vụ này người tiêu dùng là con gà trong trong xe cộ. Tin tưởng anycar là một đại lý xe có thương hiệu. Anycar có tua km ko thì ko ai biết. Chỉ một người biết chút chút về xe, thì nhìn cái xe chạy trên 150k km nó khác với xe mới chạy 60k. Dù có dọn lại cỡ nào đi nữa. Chứ khoan nói một thương hiệu lớn với người xem xe có nhiều kinh nghiệm. Ko bảo dưỡng xe ở hãng sẽ ko đc hưởng chính sách bảo hành trong thời gian bảo hành. Xe kinh Doanh có xe này xe kia nhưng ko phải xe nào cũng cày 1 năm cỡ 50k km. Đi check lịch sử xe ở hãng. Có thể ra km thật nhưng cũng ko ai cho xác nhận là xe đấy đã lăn bánh số km đấy. Vì ko ai muốn dính đến kiện tụng khi chỉ đc vài 3 triệu bạc để kiểm tra lịch sử xe. Tóm lại nói chung làm ăn quá tào lao

Hạng D
24/2/20
4.872
8.294
113
37
Á à em đi méc phụ huynh nha, bọn mỏ khoét (có em) hay tọc mạch lạng quạng lên phường uống nước trà. Giải quyết khủng hoảng truyền thông quá tệ đúng kiểu miền ngoài.

Hạng D
24/2/20
4.872
8.294
113
37
Chính sách của họ không có điều khoản đó thì họ không giải quyết như bác nói được. Mỗi năm giao dịch vài trăm, thậm chí cả ngàn chiếc xe mà làm vậy thì khách hàng cũ bu vô có mà phá sản. Vấn đề ở đây đáng lẽ là 2 bên nên sớm liên lạc, thương lượng với nhau ngay từ đầu. Ai kêu lúc đầu ANC "cứng" quá làm gì. KH họ đã mất tiền, lại còn bị phũ nên họ đi phốt là chuyện bình thường ... Nếu vụ này ANC chỉ biết đi kiện người khác mà không chịu nhìn nhận lại bản thân mình thì sẽ còn bị phốt dài dài với cái kiểu làm ăn như này.
Chuyện này giải quyết cũng đơn giản, cửa hàng lấy xe trả lại tiền nói lí do là chủ cũ tua odo là ok rồi tặng cho khách cái voucher giảm giá là thơm phức.

• Like
Reactions: motorocar
Tập Lái
2/2/18
21
11
3
39
Đời 2017 kinh doanh dịch vụ mà chạy 66.000 km là sai sai rồi (nếu không sai thì ông chủ xe bán xe vì lý do không có khách).

Hạng D
15/9/08
2.076
2.260
123
Sau vụ này Anycar chắc đìu hiu luôn. Thời buổi mạng xh phát triển, bất cứ phốt gì đều dễ dàng và nhanh chóng lan truyền khắp nơi thì phải kinh doanh cho đàng hoàng, có phốt thì lo mà thương lượng với khách hàng để giải quyết êm thắm. Đằng này lại chày cối, đến khi bung bét ra lại bày trò kiện cáo ngược lại khách hàng thì toi rồi
Mạnh như đại bác nhà V mà cuối cùng cũng phải đi đêm với em mua Lux. A cho xong chuyện
ANC này chắc chuyến này phá sản luôn r////

Hạng B1
18/2/19
79
53
18
45
Xe em chạy gần 10 năm mà ODO chỉ hơn 20.000km không biết có bị tua ODO không nữa