Hạng D
24/4/17
1.892
1.521
138
34
Người ta email trả lời, cho check camera, còn thiện chí hỗ trợ 40% còn chưa được thì sống sao cho vừa lòng người đây.
Chưa kể đây là tiếng nói 1 phía, tâm lý của đau con xót, cào mặt ăn vạ là dễ xảy ra. Xe Đức ai chạy rồi đều ko lạ, nó hỏng nhiều thật, nên với có trường phái mua xe Nhật cho tiết kiệm thời gian.
Thôi ô Thần..... xe đức ngừoi ta chạy hàng 10 năm bên châu âu hay mỹ có sao ko .... biết vì sao ko
Còn về vna mấy ô ăn 2-5 lần giá trị con xe ở những nước giàu mà mấy ô còn bla bla hả....
Dân mình vì bị nâng giá xe cho bon pp và nn ăn quá nên ko mua đc xe đức nhé
Tầm mua xe morning bên đây là mua được xe sịn bên kia rồi nhé ...

Hạng D
19/4/15
1.379
1.870
113
ai đi porsche sẽ biết. Nó không hay hỏng như Bim với Mer đâu
Bạn lại định mang hệ tư tưởng của Cơ Thiếu Hoàng vào đây là ko đc rồi.
Trong thời đại mõm như bây h, mượn chìa khoá dễ lắm, tôi mượn phút mốt :D:D:D
Em năm thứ 3 vẫn còn bảo hành, què một cái giảm sóc chân trước, còn mấy lỗi điện đóm thì hên xui. Em đánh giá chung là cũng thế, ko bền.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
7/6/11
1.558
1.150
113
ai đi porsche sẽ biết. Nó không hay hỏng như Bim với Mer đâu
Công nhận Mer và Bim hay hỏng lật vật và hay báo lỗi vl,nhất là Mer.Ai mê cái Mark Mer thì đi chứ em đi qua 2 con rồi nghĩ tới chán vl.Không biết là do xe lắp trong nước hay sao,ko bik xe nhập thì có khá hơn ko.

12/4/23
36
5
8
34
Đã bỏ tiền mua xe xịn thì phải nhận lai được chất lượng dịch vụ tương ứng các bác nhỉ

12/4/23
36
5
8
34
Bạn lại định mang hệ tư tưởng của Cơ Thiếu Hoàng vào đây là ko đc rồi.
Trong thời đại mõm như bây h, mượn chìa khoá dễ lắm, tôi mượn phút mốt :D:D:D
Em năm thứ 3 vẫn còn bảo hành, què một cái giảm sóc chân trước, còn mấy lỗi điện đóm thì hên xui. Em đánh giá chung là cũng thế, ko bền.
Nói chung là do hên xui bác nhỉ

Hạng C
29/12/14
571
1.927
93
Đã vào showroom Posche, làm ra vẻ sang chảnh kiểu dư tiền, mới nên mua, chứ giàu vừa vừa vô hãng nó cũng coi thường.

Hạng B2
2/12/13
305
538
93
sơn sửa, thay cản không liên quan đến hộp số. Nhưng chủ xe nghi ngờ KTV tháo van để check lỗi xe bên cạnh là có cơ sở, vì xe nằm xưởng 8 ngày mà chỉ cung cấp file video giám sát có 4 ngày. Để nguyên vậy giám định có tháo cụm valve hs ra hay không là biết

Hạng D
21/3/16
1.014
665
113
Mấy hôm nay tin liên quan Pót chơ hoi bị nhiều. Có biến gì không các anh?