Hạng D
16/11/20
2.885
9.067
113
38
Đọc bài viết mà thấy rơm rớm nước mắt nhớ lại con WT 2.2 của mình, hay được lên hãng ngồi uống cf trà đá, sau đó dại dột mua con Navara từ đó giờ éo đc lên hãng ngồi mặc dù thèm cf lắm, nghĩ tới thấy rầu quá :(
Câu đầu em hiểu vì lên sửa lỗi + bảo dưỡng suốt nhưng câu sau Navara mà không dc lên hãng ngồi là vì đi nó không cần bảo dưỡng luôn à anh ?

• Like
Reactions: Ga.An.Thoc
Hạng B1
26/6/17
87
70
18
Ford nỗi lo của bạn nhưng phải đồng ý là gầm, khung vs dáng ngon thiệt. Ford đi đầu trong ứng dụng công nghệ mới vào xe phổ thông nên tỷ lệ lỗi cao cũng dễ hiểu. Có cái nhiều vụ Ford VN ứng xử chán quá làm mất niềm tin của người tiêu dùng

Hạng B2
3/9/19
397
391
63
Japan
Mặc dù k rõ Ford cố tình j nhưng có những thứ triệu hồi rất củ chuối. Mình từng dc gọi triệu hồi để mài lại cạnh sắt các phần nối với sàn xe vì nó chưa dc mài bo tròn có thể gây thương tích cho ngươig ngồi, và một đợt là để gắn lại jack cắm túi khí :D
2 cái này có gì mà củ chuối đâu anh. Không triệu hồi vội mà làm khách hàng bị thương thì họ kiện cho sập tiệm.

Hạng F
22/7/13
9.128
42.080
113
Cái này thì chả có gì ngạc nhiên , theo em xét về chính sách sau bán hàng Ford chắc ko có đối thủ tệ bằng.
Bậy bạ, nói vậy mí a đi Isuzu, Mitsu, Suzuki, Nissan ko chịu đâu … so với mí hãng đc list đó thì Ford ổn áp hơn dồi nhé.;)

Mazda cx8 dịch vụ ổn hok a:)
ổn nha mụ, ngoài vụ xe yếu nhớt & chật chội ra thì ổn áp nhé :D

Hạng D
21/12/14
2.365
8.482
123
Bậy bạ, nói vậy mí a đi Isuzu, Mitsu, Suzuki, Nissan ko chịu đâu … so với mí hãng đc list đó thì Ford ổn áp hơn dồi nhé.;)

ổn nha mụ, ngoài vụ xe yếu nhớt & chật chội ra thì ổn áp nhé :D
Hó hó con xe veloz vào tay em còn bốc như bim thì mái con xe tầm cỡ mazda cx8 mạnh như đạn thần công lun í mà
Mà cx8 đi 4 người chắc hok chật do nhà em chỉ có vc 2f1 hó hó

• Wow
Reactions: porche911gt3
Hạng F
22/7/13
9.128
42.080
113
Hó hó con xe veloz vào tay em còn bốc như bim thì mái con xe tầm cỡ mazda cx8 mạnh như đạn thần công lun í mà
Mà cx8 đi 4 người chắc hok chật do nhà em chỉ có vc 2f1 hó hó
Ý mình là vầy, vì e chưa bgio chạy xe mà ko kick down hết, chạy nhẹ nhàng như mụ dìu dìu con 1.5 cùn đi ổn, ở những pha bức tốc vượt xe dài hoặc 2 xe 1 lượt … mụ để sport đạp đi thấy à, hú và rống lên chứ bức tốc tại thời điểm đó ko lên nhiu khá nguy hiểm á. :D

• Haha
Reactions: lethangmy
Hạng D
21/12/14
2.365
8.482
123
Ý mình là vầy, vì e chưa bgio chạy xe mà ko kick down hết, chạy nhẹ nhàng như mụ dìu dìu con 1.5 cùn đi ổn, ở những pha bức tốc vượt xe dài hoặc 2 xe 1 lượt … mụ để sport đạp đi thấy à, hú và rống lên chứ bức tốc tại thời điểm đó ko lên nhiu khá nguy hiểm á. :D
À hội chảng thử crv mới chưa cho em xin chút ý kiến về em nó

• Like
Reactions: porche911gt3