Hạng B2
30/7/07
334
1
18
Xe VW nhập khẩu quá đắt, chắc rất ít người mua. Touareg đã đắt rồi nhưng tôi thấy giá của Tiguan còn đắt hơn so với giá trị của nó nhiều. Với giá bán hơn tỷ rưỡi thì thừa sức mua Mercedes GLK và còn dư cả trăm triệu để đổ xăng. VW Tiguan cũng chỉ ngang đẳng cấp với Honda CR-V và Toyota RAV4 mà thôi, giá của nó ở Mỹ hay châu Âu đều thua GLK:
http://www.truedelta.com/...session_code=&aff=

Last edited by a moderator:
Hạng B1
1/11/08
68
0
6
Chào bác Bentley8x ,bác có po đâu mấy tấm hình hay vậy?bác có làm bên World Auto không?

Hạng B2
31/7/05
240
1
0
58
Phải chạy thử mới biết được các bác ạ
VW Tuareg và Porsche Cayenne có cùng chassis , sản xuất tại một nhà máy của VW - Bratislava, Slovakia . Cá nhân tôi thấy Tuareg đi thích hơn Q7 nhiều , nhưng Cayenne vẫn là nhất .

Có tiền thì làm quả Tuareg V10 TDI cho máu

Hạng B2
25/6/09
175
0
0
babonbanh nói:
Chào bác Bentley8x ,bác có po đâu mấy tấm hình hay vậy?bác có làm bên World Auto không?

Em bon chen, hãng nào em cũng nhảy ạ :)
Ảnh ng khác chụp nên không được chi tiết lắm, để mấy hôm nữa em chụp thêm ở salon ngoài bắc rồi post các bác nghiên cứu thêm ạ

Hạng D
6/5/04
2.797
1.900
113
Vietnam
Hì, 114 K là giá trên trời, giờ khuyến mãi 500tr còn 1tỷ 770 vẫn là giá trên mây.

Thứ nhất xe này không phải xe sang
Thứ hai xe này trang bị máy dầu 2.5l công suất cũng không cao.
Các trang bị khác nếu có đều sau 2 tiêu chí đi trước trên.

Nếu là em thì em chỉ chấp nhận mua với giá hơn STF tí. Gọi là có lựa chọn cho phong phú.

có bác so em này với Porche, không có cơ sở lắm, vì Porche là xe sang, Mỹ đã nghiên cứu, phân khúc Porche chủ yếu người có thu nhập trung bình năm là 300k - 1tr U S D / năm.

Thương hiệu VW, giống To, Honda là phổ thông.

Tóm lại là xe này có giá "SANG" nhưng xe "KHÔNG SANG", các bác dù mới chạy xe cũng đều hiểu điều này. Còn các bác đã nhắm vào xe trên 100k thì đã lọc lõi về xe, sao chấp nhận được.

Hạng B1
10/11/08
55
0
6
VW ư. Mình biết đây là hãng xe rất lớn nhưng vẫn không thích cho lắm (Ngoại trừ con bọ).

Hạng D
1/12/06
1.016
11
38
60
Xe này có gì  đâu mà mắc thía  ? Mua phí tèn!

Last edited by a moderator: