Hạng F
3/10/10
7.379
3.126
113
Previa Club
www.tanyplastic.com
Em moi nghe bac xe dau ke ve chuyen cam trai nay , bay gio vao OS thay may bac chuan bi cho chuyen đi rom ra qua vui that . Phai chi em co the đuoc theo hau cac bac nhi . Nhung xe coc ghe cua em đi chung voi xe cac bac thi khong xung . Xau ho chet đuoc !!!!! .
Háháhá... Ngại anh ghê... Thích thì nhích thôi mà... Lâu lâu có dịp cụng cũng dzui chứ!

Hạng D
8/5/16
2.113
3.665
113
40
Đuoc bac Tam hoi truong cho phep that la mot vinh du rat lon cho em . Em se xin phep ba xa neu sap xep đuoc thoi gian em xin theo hau cac bac . Bia thi em uong khong đuoc nhieu chi vai lon gop vui , em ua mon riu hon bac Đangthienan oi . Neu co dip len Tay Ninh em xin thuc hau bac sang đem .

Hạng C
16/8/11
983
1.284
93
Đuoc bac Tam hoi truong cho phep that la mot vinh du rat lon cho em . Em se xin phep ba xa neu sap xep đuoc thoi gian em xin theo hau cac bac . Bia thi em uong khong đuoc nhieu chi vai lon gop vui , em ua mon riu hon bac Đangthienan oi . Neu co dip len Tay Ninh em xin thuc hau bac sang đem .
Em và bác giống nhau nhiều đó !
1. Bà cả của bác & em đều " Hiền " nên đi đâu em phải lén & xin phép.
2. Bia thì em uống chừng 6 lon trở lại, không uống hơn nổi, Rượu thì bi nhiêu cũng được ( vậy mà còn chịu không nổi với bác Xedaumalai đó ) :)
3. Em thì nghèo ......
Hẹn gặp bác để cụng ly nhỏ ( uống rịu đó bác ) :)

• Like
Reactions: STEVENPH
Hạng F
3/10/10
7.379
3.126
113
Previa Club
www.tanyplastic.com
2. Bia thì em uống chừng 6 lon trở lại, không uống hơn nổi, Rượu thì bi nhiêu cũng được ( vậy mà còn chịu không nổi với bác Xedaumalai đó ) :)
3. Em thì nghèo ......
Dzậy đi đảo Ó hông cha? Báo để tui đặt cho bác cái phòng (hay kiếm cái mền... da?).

• Like
Reactions: DANG THIEN AN
Hạng F
13/9/07
6.539
2.783
113
otosaigon.com
3. Em thì nghèo ......

Đầu tháng 10/2016 này có dịp nè, 2 bác thu xếp đi. Chứ hứa với hẹn nhau trên trên diễn đàn thì hình như ko được thực tế cho lắm:p

Thật ra rượu bia dùng nhiều hay ít ko quan trọng. Vấn đề là phải cảm thấy vui khi uống - ko làm cho người khác "hoảng sợ" khi ta say là tốt rồi:D

Ps: Mọi người khi bia bọt với bác Tâm nên lưu ý, ông này có thói quen cầm ly đi vòng vòng cụng với mọi người, nhưng thật ra là chạm ly xong, ổng đặt ly lại xuống bàn hoặc chỉ uống 1 ngụm gọi là cho có (nếu bị người đối diện quan sát):3dgoidien:

Cuối buổi tiệc, ổng luôn miệng: "Đã quá, đã quá!"
Vâng! Chuốc rượu bia cho người khác say mèm . . . quá đã . . . quá đã:3dcuoi:

• Like
Reactions: DANG THIEN AN
Hạng B2
27/5/11
399
457
63
Đầu tháng 10/2016 này có dịp nè, 2 bác thu xếp đi. Chứ hứa với hẹn nhau trên trên diễn đàn thì hình như ko được thực tế cho lắm:p

Thật ra rượu bia dùng nhiều hay ít ko quan trọng. Vấn đề là phải cảm thấy vui khi uống - ko làm cho người khác "hoảng sợ" khi ta say là tốt rồi:D

Ps: Mọi người khi bia bọt với bác Tâm nên lưu ý, ông này có thói quen cầm ly đi vòng vòng cụng với mọi người, nhưng thật ra là chạm ly xong, ổng đặt ly lại xuống bàn hoặc chỉ uống 1 ngụm gọi là cho có (nếu bị người đối diện quan sát):3dgoidien:

Cuối buổi tiệc, ổng luôn miệng: "Đã quá, đã quá!"
Vâng! Chuốc rượu bia cho người khác say mèm . . . quá đã . . . quá đã:3dcuoi:
Hèn chi thứ tư vừa rồi nhậu ở xưởng Tany !bác ấy cứ đòi uống bằng lon , chứ ko chịu đổ vô ly! Cầm lon lên cụng , đưa vô miệng bỏ xuống! Chả biết có uống hết ko nữa!

• Like
Reactions: Xedaumalai
Hạng F
3/10/10
7.379
3.126
113
Previa Club
www.tanyplastic.com
Chương trình (update 20g 26/9):
- Địa điểm:
Đảo Ó hồ Trị An
- Thời gian - 2/10: 6g depa ở Metro An Phú, 8g tới (hi hi... lẹ wá!). Xe gởi bên này (không tốn xiền). Đi đò qua đảo chừng 45 phút (giá 1 tua qua + về là 1000K, chở được 30-40 pax).
Buổi sáng sẽ có cafe fin ("nguyên liệu" do bác Trí Thomas France tặng) và cháo gà đặt trước.
Em mượn bác Nghi cái kayak (2-3 bác chen chúc được!) chơi chương trình tắm hồ và bơi đua với thuyền! :D
Chương trình trưa là mồi cá lăng (đặc sản ở đây) + thịt rừng (hoặc heo rừng... nuôi, giá nghe đồn chừng chăm mấy 1 kí) + hoặc BBQ tự chuẩn bị trước ở nhà hoặc nhờ đầu bếp nào đấy + hát (không hò!)... Giá cả xíu nữa em sẽ hỏi bên KDL Đồng Trường và cập nhật.
Chiều khi nào hứng thì dzìa (chừng 14-16g :p )!
Các bác "bàn tán" thêm, bác nào OK em sẽ ghé tận nhà thu 500K quyết tâm...
:3dcuoi:
- Danh sách
1/ Tamtany + Triết: 2L
2/ Xedầu: 2L
3/ Đức M1: 2L + 2N
4/ MungTran

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: Previa1996