Hạng B2
21/9/09
104
0
0
Oái! Có nhà mới rồi à. Sao bây giờ em mới biết. Em xin chúc mừng tất cả mọi người nhé!

Hạng D
7/1/06
1.106
1
0
Ha Noi
Hà hà tay Đạt này nóng trong người ko chịu nổi nên phải khui ái nhà mới cho nó rộng rãi đây mà.

Nhớ mang quần áo logo sang bên này luôn nhé, để bên kia lại ko biết đường nào mà lần

Hạng D
10/11/08
1.335
1.679
113
TG
Hic, các Bác nôn nóng quá làm uổng cái Bài khai mạc Topic em đã soạn rồi không kịp dùng. Chỉ e chưa chuẩn bị kỹ càng qua nhà mới không thật sự ấn tượng.

Hạng D
15/1/08
1.037
3.193
113
MINHENG nói:
Hic, các Bác nôn nóng quá làm uổng cái Bài khai mạc Topic em đã soạn rồi không kịp dùng. Chỉ e chưa chuẩn bị kỹ càng qua nhà mới không thật sự ấn tượng.

Có gì mà muộn hả bác? Bác cứ post bài ở thớt mới rồi anh em sẽ chuyển sang. Thớt này coi như là nháp thôi mừ.

Hạng D
31/5/08
2.630
11
38
km89-QL10
halogen nói:
bác nữ nào mê win mà nhìn xinh thế

Rơ-mooc của đ/c winlover (86F1-9898) bác ợ, bác gái này nhiệt tình lắm, chạy win toàn đi số 1...:D

Do mẫu áo khoác mà em đã post lên hiện không thể gom đủ số lượng hàng( 13chiếc) nên em đang chờ chị bán áo đặt loại khác, ít màu đỏ hơn, hầu hết đen thui để dễ bề thêu thùa may vá, mai áo mới về em sẽ post hình. Mong ACE tiếp tục bình chọn và "approve" lại mẫu áo khoác mới.

Sự thông cảm của quí vị là niềm vinh hạnh cho ban tổ chức chúng tôi.

Phó BTC đồng phục và logo OSWC( tự phong)

Sơn.

Last edited by a moderator:
hihi, do em sốt "duột" quá mà làm liều, các bác thông cảm.
ngay em tạo thread mới rồi mới thấy vẫn thiếu và hớ, loay hoay sửa lại nhưng hình như nó không cho sửa thì phải, thoi thì anh iem tạm dùng nhà tranh vách đất 1 thời gian, có thời gian rồi chúng ta cùng chung tay góp sức xây nhà mới to hơn đẹp hơn và hoành tráng hơn
đôi điều cùng các bác nhà honda win100 basic sport

Hạng D
21/6/09
1.810
80
48
TP Mai anh đào
@wiinlover: cái cọng xích lội sình vừa rồi em chạy thì rất ok.
.Làm lớn quá sợ nó nặng máy bác ợ. Bác thử mang ra đồi cát- Mũi Né chạy xem sao?

• Like
Reactions: camry923.0