Hạng D
14/3/09
1.346
409
83
Phan Thiết
@ xecatang: nặng máy thì chắc cũnng không đến nỗi vì khi mắc lầy thì chỉ chạy mỗi số 1 thui, hoạ chăng đường trơn trượt thì chạy số 2, xích to cho đầm máy :D. Em tính sơ sơ thui, chưa đo thưc tế thì hình như chu vi của lốp sau khoảng gần 2m, nếu lấy xích xe máy làm đôi lại thì cũng 4M xích => kinh quá. nhưng để thử cái đã

Hạng C
31/8/09
862
0
16
43
vn.myblog.yahoo.com
thưa các bác em thấy xích kiểu của bác xecatang là đẹp rùi, theo ngu ý của em thì có lặn có lội thì win vẫn phải đẹp, chứ mà cái bánh xe nó to như cái bánh xe bò thì em ứ chịu:p.
Hình như cái nhà mới này anh em ta chưa tân gia hay sao mày nó vắng hoe thế nhể :D

Hạng D
14/3/09
1.346
409
83
Phan Thiết
thanhdatnguyen1080 nói:
@@@ Bác winlover: bác gái nhà bác dạo này thế nào ạ??? bg hay vợ đấ y ạ?...

bác để cái chữ đỏ đỏ  ấy làm em suy nghĩ mãi chẳng bít nó có ý nghĩa gì GF thì là girlfriend còn BG em cứ nghĩ tới chữ bà già
, nghĩ mãi cũng hiểu ra là bạn gái hehehe. chưa là vợ nhưng sắp rùi dự định năm sau đủ 50 mem WInClub đi uống "rụ hồng" nè bác, bác có tham gia không? Nhà gái gần quê nhà bác Este, bác turbo, bác 1080 và ...bác Hồ lun đấy (Nam Định)

Hạng D
14/3/09
1.346
409
83
Phan Thiết
em xin chuyển thêm hàng sang nhà mới đây!! chuyến tiền trạm của kẻ có nick XECATANG, và có thêm biệt danh "phá xe nhất hội" hehehe. Nghe thêm thông tin là vài hôm nữa bác ấy sẽ tiền trạm Madagui  nữa đấy 

xecatang nói:
Em xin biếu các bác vài tấm hình xem chơi và nghiên cứu, coi như là chuyến tiền trạm trước cho 1 cung đường offroad vậy. Các bác đừng ném đá, ném...cà chua thôi nhé! Đưng K'Nớ ạ! Lộ trình Đà Lạt - Buôn Mê Thuột- Đak NÔng, các bác tham khảo thừ nhé.
hình ảnh từ Đà Lạt vào Dankia-Suối vang: phong cảnh rất nên thơ hữu tình.

Đường đầy đá dăm, khiếp !

Và tiếp theo là đường thế này, tịnh không 1 bóng người.

Dính chưởng đầu tiên của chặng. Vá xe thôi!

Đến lúc phải offroad rồi.

Lấy "bảo bối" ra.

Quấn vào giữa bánh sau.

Bơm căng lên, quả này thì mấy ông cào cào có khi không bằng về độ chống trơn và bám đường.hehe

Vè trước được nâng lên, chống kẹt đất.

Trên đường có 1 mình đơn độc nên phải dừng lại tự chụp lấy.

Ăn trưa nhé các bác, làm thêm 1 ống tí chạy ra cho khí thế! hehe

Hết offroad tháo xích cất.

Vế đến nhà, hú hồn! Suýt nữa thì kẹt luôn trong đó.

Hạng D
14/3/09
1.346
409
83
Phan Thiết
àh, nhìn cái xích mới chợt nghĩ ra: mua 1 cái xích mới tinh để off lỡ cái cũ có đứt giữa rùng thỉ cón có cái mà thay 1 mũi tên trúng 2 con...quạ hehehe

Hạng D
18/9/09
1.371
0
0
@Estebano: em ứ ăn được cá mặn,nói về đặc sản biển thì em có thể ăn được tôm tích,cua biển,mực một nắng....toàn những món bình dân,dễ tìm và đậm tình quê hương dân tộc thôi mà........
Nếu bác đặt áo đợt sau,thì cho em một đôi đen tuyền ấy bác nhớ.Chiều nay tính xuống bác chơi,trời mưa cho 1 chập,làm nản lòng chiến sĩ quá,thế là ở nhà...mà lòng nôn nao quá.....thế nào cũng có một ngày bác mệt với em.Em còn 3 tấm hình chup được cái thằng đầu trọc áo xanh,lại lui cui siết siết,vặn vặn cái gì nữa đó ( ở chân đèo Bảo lộc,chuyến quay về đấy bác ah )mà em không biết post,hôm nào học hỏi Đức67 rồi em sẽ kính bác.

@xecatang: thế thì bỏ mịa rồi bác ơi,bác thì không đãi rịu năm này,còn vợ em thì đang bị playoff do khủng hoảng tài chính cái con mịa gỉ đó,nên khả năng Tết này có thể không về được như dự định,có khi phài dời lại qua Tết hay giữa năm sau thôi....Vậy thì phải vận động winlover tiến hành mau mau trong năm nay,để winclub còn có chỗ mà đánh chén chứ.......

Hạng D
18/9/09
1.371
0
0
@winlover: Tuanwin cũng ở Nam Định đấy,Xuân Thủy,Giao Hà (Bùi Chu,Phát Diệm )Vào Nam lâu rồi,giờ không còn nhớ đường về quê cũ nữa.....Quê quán em khai rồi,vậy bác mời em ngồi chiếu trong Nam hay ngoài Bắc vậy

Hạng D
14/3/09
1.346
409
83
Phan Thiết
@ Tuanwin: năm nay em chưa được bác àh, khoản giữa đầu năm sau cơ, cái mùa nóng bức nhất ấy 
em cũng mong lắm rùi, trong năm nay thì còn gì bằng hở bác 
. em làm trong Nam trước sau đó về Bắc nếu bác rảnh thì off 1 chuyến ra Bắc thăm mấy bác ngoài ấy lun như vậy bác ngồi... 2 mâm còn gì hehehe

@ Xecatang: bây giờ nhìn kĩ mấy tấm hình mới thấy lạ: cái cọng inox bảo vệ xi nhan sau của bác đâu rùi? cái helmet cool của bác nữa. hay sợ hỏng đồ zin nên vứt ở nhà hết rùi? đi off mà đội cái helmet nữa đầu thấy sợ sợ (em bay 1 lần rùi nên khiếp hihihi)

Last edited by a moderator: