Hạng D
Re:Xây dựng chi hội Tình nguyện hỗ trợ S.O.S của O.S!

Ngày ấy cũng đã đến
.
Bác Tư làm chi hội trưởng là thuận thiên và thuận lòng người. Bác Lơ giao trọng trách cho bác Tư của tụi em là quyết định sáng suốt ạ.

Các vị trí chi hội phó em đề cử: Hieule, Dathuong, Newdriver, thanhlan, Jangnhut.
Em không biết bác Lơ chọn bao nhiêu phó nhưng những người em đề cử, em thấy đều xứng đáng.

Last edited by a moderator:
Hạng D
8/5/09
2.558
362
83
50

Em nghĩ bác 4 nên chọn ngày giờ và địa điểm rửa đê. Em xin vote 2 tay 2 lon

Hạng D
10/10/11
3.772
753
113

Em luôn luôn luôn tuyệt đối ủng hộ Bác Ha Sonata là Tư Lệnh

Hạng C
5/2/12
597
11
0
69
TP.HCM

xin chúc mừng chi hội SOS, bác 4 là chi hội trưởng là cái chắc, em vote cho bác tư hai phiếu (em và mợ cả bí số 147 &151)

Last edited by a moderator:
Chi Hội Phó SOS
4/7/10
4.636
1.853
113
38
Cà Mau

Nghe tin vui này làm vơi đi nỗi buồn vu vơ em mới vướng chiều nay.
Về chi hội trưởng thì không bàn nữa :D 100% phiếu thuận bầu bác Tư làm hội trưởng rồi.

Hạng D
27/12/11
2.225
7
38
41

Xin chúc mừng Chi hội S.O.S
Mong chi hội S.O.S ngày càng phát huy tinh thần hiệp nghĩa của mình

Hạng D
3/6/11
1.195
57
63
TPHCM-TÂN BÌNH

Em xin xếp hàng trong số những thành viên bầu bác Tư làm chi hội trưởng

Hạng D
27/10/10
2.940
8
38
38

Ai mà giành ghế chi hội trưởng của bác 4 thì phải bước qua tấm thân của e trước đã.còn lại 155 TNV sẽ ngồi vào ghế chi hội phó(S.O.S đặc biệt hơn chi hội khác là ở điểm này nè)

Xem như bác Hà Sonata nhận được 152 phiếu bầu chọn của bác từ S.O.S. Còn những phiếu của những OSer ngoài S.O.S, những OSer sắp và sẽ tham gia S.O.S còn chưa tính tới. Bác Ha sonata làm CHT là điều mà tất cả anh chị em S.O.S chúng ta điều mong muốn và em nghĩ tất nhiên điều đó sẽ là sự thật.
Bây giờ chúng ta tiếp tục đề cử các chi hội phó (CHP). Em không biết chi hội S.O.S có thể có nhiều CHP hay không (chi hội khác có hơn 1 CHP) nhưng điều em mong muốn là CH S.O.S sẽ có ít nhất 3 CHP.

không biết chúng ta có được xin chuyển nhà ra ngoài khu vực "đường thiên lý..." hay không. Vì chúng ta là một chi hội thì chúng ta phải có mãnh đất riêng và em nghĩ nên nằm ngan hàng với "trên đường thiên lý..." và nằm ngay trong mục "KINH NGHIỆM SAU TAY LÁI & THÔNG TIN PHÁP LUẬT" là phù hợp.

Hạng D
2/6/09
1.164
139
63
TPHCM

Em cũng nghĩ là 100% anh em S.O.S sẽ chọn Bác Tư làm chi hội trưởng,cá nhân em cũng thế!