Hạng B2
24/9/12
172
70
28
Tham gia giao thông cũng nên linh hoạt, cái gì nhường được thì nhường, nên giữ cái tâm thanh tịnh, mình cũng nhẩm trong đầu là vậy nhưng lúc chạy xe toàn chửi thề, nhưng mà chửi thầm thôi

• Haha
Reactions: 3Khía_CàKhịa
Hạng D
5/4/15
4.070
3.511
113
Lên núi mà chen chen gặp mấy anh 49 là zui luôn :p. Bữa đang xếp hàng thu phí thằng tải chen chen vào e hít sát cái đít xe trước nó k vô dc bày đặt hạ kính xuống xổ nho cái j đó mà xe cách âm tốt quá nghe k rõ :p
Bác hiền quá. Gặp em là em xuống cho nó bài học rồi. Sorry em viết nhầm, nó cho em bài học nhớ đời. :p

• Haha
Reactions: 3Khía_CàKhịa
Hạng D
11/8/21
3.215
3.274
113
20
Mình đi Mai Chí Thọ gặp mấy thằng óc chó cứ bậc pha ngược chiều, 99% là bán tải.
Đúng là cái bọn vô học rẻ rách
Tụi í có học á bác....học thói người nguyên thủy, en lông ở lổ...nên gặp là chớp chớp...hè hè

Hạng B2
1/7/20
100
108
43
34
rồi thằng đó có phải nhập viện kiểm tra thương tích không?tui khoái cái phần kết đó lắm mà hổng biết nó có xảy ra không:D:D:D:D
Hôm đó e chở theo vợ bầu nên giả điếc luôn anh ơi. Chứ đi 1 mình e xác định với e....là e nhịn:p:p:p. Đến khi nào các anh bán tải mới bỏ "tư duy exciter" nhỉ.

Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
Chửi đúng lắm bác. Em cực ghét bọn khốn này. Anh em ra đường gặp mấy thằng này cứ ép cho nó khỏi nhập làn luôn. Vài lần cho nó tớn.

Hạng D
18/3/08
1.566
1.544
113
Người đàng quàng có ai chạy bán tải ko mái anh
Người đàng quàng chạy xe đạp điện cũng đàng quàng. Chỉ là bọn vô học rẻ rách luôn thích thể hiện nên mua bán tải chạy cho rẻ rồi cứ tưởng là ngầu lòi , rồi chạy láo. Bản chất cái thằng lái xe chứ không phải lỗi của chiếc xe

P/S mình cũng tính mua thêm 1 con Hilux , thấy bên Thái chuộng hơn Ranger

• Like
Reactions: langtulangthang