Tập Lái
26/6/14
4
0
1
34
Mấy bác cho em xin phép hỏi điều này, mong đừng chỉ trích là dại dột vì đây là lần đầu e sở hữu ôto và là xe cũ trên 7 năm tuổi, nếu như đèn check engine nổi lên trong bảng điều khiển thì đi đăng kiểm có được không. Mong các bác có chuyên môn cho em ý kiến. Xe thì em đang đặt hàng về để sữa lỗi nhưng cần đăng kiểm gấp.Xin Cảm Ơn trước ah.

4x6 confirmed
Hạng D
2/9/08
2.187
1.701
113
Mấy bác cho em xin phép hỏi điều này, mong đừng chỉ trích là dại dột vì đây là lần đầu e sở hữu ôto và là xe cũ trên 7 năm tuổi, nếu như đèn check engine nổi lên trong bảng điều khiển thì đi đăng kiểm có được không. Mong các bác có chuyên môn cho em ý kiến. Xe thì em đang đặt hàng về để sữa lỗi nhưng cần đăng kiểm gấp.Xin Cảm Ơn trước ah.

Nếu chỉ có đèn engine ko thì chắc ko sao đâu...
Nhiều xe đèn đó sáng hoài, ko tắt được, như Terrios chẳng hạn!

Tập Lái
26/6/14
4
0
1
34
May bac cho y kien thuc tien giup em. Xe nay la Mers nhap nen dang dat hang ve sua, den mot tuan sau moi co nhung t2 la can di dang kiem roi nen thay hoi roi boi.

Hạng F
13/1/06
13.891
35.965
113
Đăng kiểm trể có sao đâu. Còn lưu thông thì đừng để xxx dzịn.

Hạng F
8/2/12
10.198
32.677
113
sao bác không cho vô hãng người ta cắm máy tính vô kiểm tra coi lỗi gì,khắc phục rồi đi đăng kiểm trễ chút có sao đâu

Hạng B2
5/12/13
150
111
63
nhân tiện xe captiva của em bao đèn ABS (hư cảm biến)..e để luôn 0 thay..vậy đăng kiểm được không các bác..hay phải sửa trước rồi mới đăng kiểm được ?